• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

tuanquynh8083

Active Member
kô ai giúp mình sao :D:D;;):-??

theo mình nghĩ là do khi nén ảnh để set avata trên pc thui.
Với các avta mà được nén xuống với dung lượng nhỏ thì khi load avata trên ppc thì ảnh được rõ nét hơn so với những avata dung lượng lớn.
Mình sử dụng beeline cũng vậy có những avata nhìn rõ nét và cũng có những avata không nhìn thấy gì cả.

Yinkn

đọc mòn con mắt mà ko thấy nói tới Morange V, có ai sử dụng qua cái này rồi thì hướng dẫn dùm em, tại sao login nó cứ báo " Unable to connect to sever...", trong khi vô IE thì GPRS vẫn kết nối bình thường???

Palringo phiên bản 1.4.1 free đã hỗ trợ avatar

phiên bản này hình như không down trên trang chủ được.Chỉ cho update thì phải. bản này bổ sung tính năng xem avatar và giao diện thay đổi chút ít.

nguyennhathuy89

Palringo 1.4.1 chat yahoo free và có avatar

Đây là chương trình chat khá hay! Tải về copy vào máy và chạy ( không cần cài đặt) Và tất nhiên thích nhất là free nha!
Hỗ trợ chat với Jabber, Yahoo, ICQ, MSN, Gadu-Gadu, AIM, and Google Talk.

lần đầu post bài có gì các bác thông cảm! :-?
link: http://www.mediafire.com/?jomzmmmon44

alchiles

mình đã thử, giao diện khá cool, đăng nhập ngon lành. Nhưng mỗi lần chạy chương trình thì nó lại tự động login vào tài khoản Palringo trước. kiểu này nguy cơ mất nick rất cao

AsTimeGoesBy

Không sao đâu bác ạ hồi trc' em cũng sài cái này nhưng quên mất nick rùi các bác bít đăng ký ở đâu cho em xem chút :( thx all

CuongSuper

có bạn nào chat bằng ola ko, mình cài ola rui nhưng mà hình như là dùng cho những máy không có cảm ứng. vì mình thấy dùng cảm ứng bấm chẳng được mấy. mà cái này chat rất hay. vừa free lại còn gửi được cả ảnh và file âm thanh nữa.

soniphone

em dùng window mobile 6.5 thì dùng phần mềm chat nào ạ, em đọc thấy im+ chỉ support wm 5.0 ,6.0 ,6.1

vuonganhquyen

em dùng window mobile 6.5 thì dùng phần mềm chat nào ạ, em đọc thấy im+ chỉ support wm 5.0 ,6.0 ,6.1

Bạn cứ thử cài im+ đi, có nhiều phần mềm tuy không viết là support wm 6.5 nhưng cài vào vẫn chạy tốt đó! (có lẽ do wm 6.5 còn khá mới và chưa phổ biến nên nó chưa có tên trong danh sách suppost của phần lớn các phầm mềm hiện nay...:D) còn nếu không được thì bạn thử cài Slick 0.52 xem sao nhé! Chúc vui!

hdt_pdu

Ngoài IM+, còn phần mềm nào khác tiện lợi và support nhiều tính năng ko các bạn?Tôi sài IM+ lắm lúc login mãi ko được. Slick thì dùng cũng chán, một thời gian là cũng đơ luôn. (Tôi đang sài T-Mobile Vario II, W6.5)

sasser

phần mềm chat cho ppc chắc không có cái nào vuốt và êm như bên iphone đây nhỉ. hình như các lâ[j trình viên ngám windows mobile roài...:p

vndtdd

theo mình thì các ban su dung phan mem nimbuzz ngon hon nhìêu dó vì nó có hô~ tro chat voice = yh qua DT luon

CuongSuper

theo mình thì các ban su dung phan mem nimbuzz ngon hon nhìêu dó vì nó có hô~ tro chat voice = yh qua DT luon
thế cái nimbuzz đấy có dùng đc lâu dài ko bác, bác cho em bản mới nhất để em dùng thử với

Kentl

Các bác ới cho em hỏi , sao mấy hum nai em sử dung cái beejive nó cứ báo lỗi j đấy vè net cf 3.5 và ko cho em đăng nhập vô yh , măc dù máy em đã có net cf 3.5 rồi và em thử cài lại rồi nhưng nó vẫn báo lỗi , xin mọi người zúp em với . Em ko mún hr nó tí nào hết

Status
Không mở trả lời sau này.