• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM POWER OFF, ReStart PPC

AnhPheCT

Skin PSshutXP Skin GTX

a925i

EM THẤY PHÍM OFF CỦA CON HD2 PHẢI DÙNG KHI MUỐN MỞ KHÓA MÁY ,CÁC BÁC CÓ CÁI NÀO MÀ MỞ KHÓA KO DÙNG ĐẾN PHÍM NGUỒN KO AH.NHƯ ON 5800 TRƯỚC EM DÙNG CÓ PM BỎ RA KHỎI TÚI LÀ NÓ MỞ KHÓA LUÔN KO PHẢI DÙNG DẾN PHÍM CỨNG ĐỂ MỞ NỮA THÌ ĐỠ CHO PHÍM CỨNG CHỨ MỖI LẦN DÙNG ĐẾN LẠI PHẢI ...ẤN =)) EM NÓ TỘI NGHIỆP

AnhPheCT

EM THẤY PHÍM OFF CỦA CON HD2 PHẢI DÙNG KHI MUỐN MỞ KHÓA MÁY ,CÁC BÁC CÓ CÁI NÀO MÀ MỞ KHÓA KO DÙNG ĐẾN PHÍM NGUỒN KO AH.NHƯ ON 5800 TRƯỚC EM DÙNG CÓ PM BỎ RA KHỎI TÚI LÀ NÓ MỞ KHÓA LUÔN KO PHẢI DÙNG DẾN PHÍM CỨNG ĐỂ MỞ NỮA THÌ ĐỠ CHO PHÍM CỨNG CHỨ MỖI LẦN DÙNG ĐẾN LẠI PHẢI ...ẤN =)) EM NÓ TỘI NGHIỆP
Có đấy!! Bạn dùng chương trình S2U2 v2.40 nha!! Chỉ cần kéo bút ra là mở máy! Lắp bút vào là Khóa máy..... Và rất nhiều phần mềm khác như BattClock 2.0.1 TouchLockPro v2.12.8 ....

djtrungkien

PocketSuspendFX

PocketSuspendFX - Tuy đây là phần mềm tắt máy đã có từ lâu nhưng hiệu ứng tắt máy ngoạn mục mà nó mang lại thì cho đến bây giờ nó vẫn Hot. Tuyệt vời hơn là nó nhẹ và chạy trên các HĐH tốt, nhưng chỉ trên màn hình QVGA. Nay post lại cho các bạn cần, tải về giải nén chép vào máy tạo Shorcut là sử dụng thôi.
*Khi tắt Bạn Tab nhanh vào góc trái màn hình sẽ vào Options của nó.

vandinhle

xdaShutdown v1.00

Chương trình ứng dụng dùng để thay thế Nút Power PPC: Sleep (Tắt màn hình), Reset (Khởi động mềm), Shutdown (Tắt PPC)! Hổ trợ Windows Mobile 5, 6, 6.5! Và Hổ trợ các loại màn hình! Cài .NetCF 2.0 trở lên!

Tải file kèm cho các loại màn hình:
Phần mềm này bi lổi nút ShutDown khong work.Bạn nghien cứu kỷ rồi hãy post lên nhé

AnhPheCT

Phần mềm này bi lổi nút ShutDown khong work.Bạn nghien cứu kỷ rồi hãy post lên nhé

Hở! Biết bao người sử dụng có bị gì đâu!! Ko biết bạn cài đúng phiên bản đúng loại màn hình của Bạn ko??

cam882002

tùy bản rom
nhưng mình đã xài gần 10 bản rom win 6.5
toàn thấy nút short down là ko dùng dc

PingMD

Có đấy!! Bạn dùng chương trình S2U2 v2.40 nha!! Chỉ cần kéo bút ra là mở máy! Lắp bút vào là Khóa máy..... Và rất nhiều phần mềm khác như BattClock 2.0.1 TouchLockPro v2.12.8 ....

HD2 có bút đâu mà kéo ra.

djtrungkien

turnOffAnimation

Phần mềm tắt máy hiệu ứng động khá tuyệt. Chạy tốt trên HD2 (WVGA)

lindankiss

CHO EM XIN PHẦN MỀM MÀ KHI MỞ MÁY LÊN KO CẦN SỬ DỤNG NÚT NGUỒN DƯỢC9 KO AH
CHO EM HỎI CÁI NÀY NỮA! EM CÓ THỂ XÓA TOUCH PLO3D DƯỢC KO AH! HTC KAISER WIN 6.5

AnhPheCT

CHO EM XIN PHẦN MỀM MÀ KHI MỞ MÁY LÊN KO CẦN SỬ DỤNG NÚT NGUỒN DƯỢC9 KO AH
CHO EM HỎI CÁI NÀY NỮA! EM CÓ THỂ XÓA TOUCH PLO3D DƯỢC KO AH! HTC KAISER WIN 6.5

Dùnh ctr S2U2 kéo bút ra sáng màn hình. hoặc trượt bàn phím (cái này lâu ngày đứt cáp). chỉ còn cách kéo bút ra.

lindankiss

thank anh Phê! nhưng s2u2 là gì vậy anh phê! có phải là s2p ko? em nghick hoài mà ko thấy có chức năng đó? máy em là kaiser 140!
anh Phê cho em hỏi luôn là máy em có thể remove cái touch flo 3d đựoc hok? cài cái đó lag lag sao đó

AnhPheCT

thank anh Phê! nhưng s2u2 là gì vậy anh phê! có phải là s2p ko? em nghick hoài mà ko thấy có chức năng đó? máy em là kaiser 140!
anh Phê cho em hỏi luôn là máy em có thể remove cái touch flo 3d đựoc hok? cài cái đó lag lag sao đó

Touch Flo 3D trong ROM ko thể gở bỏ. S2U2 v2.43 là cái khóa màn hình giống như khóa của Iphone, Bạn có thể tham khỏa ở đây phiên bản nhẹ cho máy Bạn là v1.62, phiên bản mớ nhất là v2.43. (S2P v1.4 là ctr nghe nhạc nhưng kèm theo S2U2 sẽ điều khiển nhạc khi khóa màn hình)

nns1238

Mình tìm mãi mà ko có PN nào giúp mình turn off con Sam Sung B7610 của mình, các PM chỉ có thể tắt MH hoặc restart, bác nào có PM giúp mình tắt nguồn con B7610 ko?

bass1611

mình xài con cingular 8125 chạy win5 ipl/spl 2.25.11 đã sử dụng nhiều chương trình tắt máy như power off,psShutxp,quick shutdown,....nhưng ko có cái nào tắt máy nổi chỉ tắt màn hình thôi.bạn nào pm tắt hẳn dc nó cho mình xin nha