• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM VỀ ĐỒNG HỒ VÀ BÁO THỨC TRÊN PPC

Kobold1609

Hi!
Tôi mới thử CT mà bạn Quang vừa mới đưa lên thấy nó chỉ support cho màn hình dọc thôi! chứ màn hình ngang nhìn nó ngố ngố, chỉ có một góc thôi, thử nhạc báo thức thì cũng chỉ được nhặc mặc định và nhạc Wav thôi.
Mình vẫn thay được bài nhạc báo thức bằng bất kì bài nhạc mặc định nào mình mong muốn mà bạn.Đâu phải chỉ có mỗi bài nhạc mặc định đâu.Bạn xem kĩ lại thế nào nhé.

PhamQuang

Manager
ExMSoft Pocket Alarm v1.3

Phiên bản CR tiếp theo của phần mềm Alarm.
- Cài đặt soft
- Copy đè CR file
- Đăng ký với User và Code bất kỳ.

Phần mềm + CR dưới đây.

Aivanhoknight

Các chương trình ở đây không có chú nào hiển thị được đồng hồ trên màn hình today cả bác ạ! Em đang dùng SPB time, giờ muốn đổi sang chương trình khác (nhẹ hơn) nhưng lại muốn có cái đồng hồ hiển thị cho dễ nhìn.:-??
Bác nào có cho em xin nhé!

tanlinhub

Super V.I.P
Các chương trình ở đây không có chú nào hiển thị được đồng hồ trên màn hình today cả bác ạ! Em đang dùng SPB time, giờ muốn đổi sang chương trình khác (nhẹ hơn) nhưng lại muốn có cái đồng hồ hiển thị cho dễ nhìn.:-??

Tìm kỹ đi bạn, trong PHẦN MỀM CHO PPC - CẬP NHẬT có đấy.

HaChau

Super V.I.P
Bạn thử dùng SBSH Clock đi, hiện đang có bản beta miễn phí
Xem thông tin chi tiết và download tại đây

htoquang

SPB time 2.1.2 hơi nặng 1 chút nhưng theo tôi là tốt nhất hiển thị đồng hồ today đẹp screensaver rất ổn định alarm cũng đã cải thiện rất nhiều , trước tôi rất thích dùng ptravelalarm nhưng giờ chuyển qua thằng này thấy rất tốt

chanhtrungnct

Spb Time báo giờ chính xác, alarm cũng chính xác nhưng khi mình chọn file nhạc MP3 để làm nhạc chuông báo thức nó báo Ko đủ bộ nhớ để chạy là sao nhỉ!

tanlinhub

Super V.I.P
Spb Time v2.1.2 Build 924

Spb Time v2.1.2 Build 924

Đồng hồ trên PPC, xem các múi giờ trên trái đất và các chức năng khác, hỗ trợ các HĐH. Phiên bản mới.

Soft tại đây

Chỉnh sửa cuối:

Aivanhoknight

Sau một thời gian nghiên cứu các chương trình mà các bác giới thiệu, phải nói thật lòng là Spb time vẫn là tuyệt đỉnh nhất. Lại phải quay về với cái máng lợn thôi :D
Có điều thay thế hiển thị today bằng rlCalendar cho nó thú vị!
Cám ơn các bác đã sưu tập cho anh em. Nói gì thì nói em vẫn thích các phần mềm như TravelMobile và Citycode lắm. Bao giờ đi du lịch thì phải cài vào mới được/.b-)

htoquang

Sau một thời gian nghiên cứu các chương trình mà các bác giới thiệu, phải nói thật lòng là Spb time vẫn là tuyệt đỉnh nhất. Lại phải quay về với cái máng lợn thôi :D
Có điều thay thế hiển thị today bằng rlCalendar cho nó thú vị!
Cám ơn các bác đã sưu tập cho anh em. Nói gì thì nói em vẫn thích các phần mềm như TravelMobile và Citycode lắm. Bao giờ đi du lịch thì phải cài vào mới được/.b-)

Đồng ý với bạn ! Today của tôi cũng chỉ dùng Wa2 , phone alarm , rlcalendar và Spb time thôi ! lâu lâu thay đổi lại move spbtime đi và cài ptravelalarm và citytime là cảm thấy ưng ý nhất

tndp

xin lỗi bài giới thiệu sbp time của tôi đâu rồi X-( X-( X-(

tanlinhub

Super V.I.P
xin lỗi bài giới thiệu sbp time của tôi đâu rồi X-( X-( X-(

Bạn thông cảm nhé, vì trên PHẦN MỀM CHO PPC - CẬP NHẬT đã giới thiệu bản 2.12 lâu rồi, nên mình đã del bài của bạn đấy.

tndp

tks đã reply (góp ý với 4rum khi del bài nên để lý do)
tks again

Cám ơn bạn đã góp ý, nhưng mình có nêu lý do rồi mà bạn (bạn xem lại trang trước nhé)
Một lần nữa xin cám ơn bạn

Last edited by a moderator:

LuongQuang

Super V.I.P
pTravelAlarm v2.7.1

Phần mềm báo thức quen thuộc, được đánh giá khá tốt nhờ tính "tin cậy", dung lượng nhỏ, hỗ trợ nhiều định dạng âm thanh làm alarm và dễ sử dụng...:D

Phiên bản này chủ yếu là Fix lỗi và thêm một vài chức năng nhỏ.
Lưu ý: Chỉ support cho WM5

Vẫn sử dụng chìa cũ để đăng kí: 278-3965-1190

Tải tại đây:

o2o

bản AUtoflight 5.0 của bác SOLEDAD không có vừng mè gì sao??? bác post lên cho anh em đi ah
Thank

htoquang

bản AUtoflight 5.0 của bác SOLEDAD không có vừng mè gì sao??? bác post lên cho anh em đi ah
Thank
Đề nghị các bạn có post soft lên thì nên có trách nhiệm kiểm tra xem có xài được hay o đã nhé ! Thân chào !

htoquang

Cách crack bác hướng dẫn o được ! Bản 5.0 vẫn báo là unregistered

Last edited by a moderator:

PhamQuang

Manager
Hmarik Pocket Alarm v2.14​

Phần mềm Alarm khá chuyên nghiệp, có thể lấy *.MP3, *.WAV, *.OGG trong PPC làm nhạc chuông.
Phiên bản có CR kèm theo, không cần ĐK.
Hõ trợ các HDH và màn hình.

Phần mềm cùng CR đưa kèm dưới đây.