• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM VỀ ĐỒNG HỒ VÀ BÁO THỨC TRÊN PPC

tomochotchot

cho em nỏi cái travel alarm khi em để alarm thì nó không nghe tiếng mặc dù đã chỉnh volume hết mức(chương trình và máy)...hay là chỉ có PPC phone mớ xài được thôi bác...em xài WM05..

tubua

Phần mềm Alam Wakeup !

Lọai này dùng duoc mp3 , rất tiện lợi va cũng rật nhẹ nhàng chạy luột!:D Mời các Bác dừng thử! Em đã test rồi ! ok lắm! và đã đc đăng ký ngon! he.he...

PhamQuang

Manager
End .Net enAlarmPPC v3.2.0​

Phần mềm Alarm rất Pro dành cho PPC, đã có giới thiệu.
Đây là phiên bản mới.
Hỗ trợ các HDH và màn hình.
Phiên bản Full.

Dưới đây là các phiên bản dành cho WM2k3 và WM5.0 riêng biệt.

tndp

cho em nỏi cái travel alarm khi em để alarm thì nó không nghe tiếng mặc dù đã chỉnh volume hết mức(chương trình và máy)...hay là chỉ có PPC phone mớ xài được thôi bác...em xài WM05..

cái file nhạc của bác nằm trên thẻ hay máy, mình xài với Mda-pro vẫn Ok từ trước tới h

LuongQuang

Super V.I.P
cả trên máy và trên thẻ em đều thử bác ạ..hic..
Burroak pTravelAlarm được đánh giá là soft về Alarm ổn định nhất đấy bạn ạ! b-) Bạn nên xem lại các thông số cài đặt nó xem có vẫn đề gì không. Hơn nữa bạn không nói rõ bạn dùng file định dạng gì, soft cài vài main hay card, đã thử chức năng Test của soft chưa?... nên không thể giúp bạn được. Tớ dùng thằng này khá lâu rồi nhưng chưa bao giờ gặp trục trặc với nó cả :-??
Các phiên bản sau đều hỗ trợ khá nhiều định dạng âm thanh làm alarm và hỗ trợ tốt các file nhạc nằm trên thẻ nhớ đó :D

LuongQuang

Super V.I.P
Có khó gì đâu?! :D
Vào thẳng trang chủ mà down, cài đặt rồi đăng ký với SN: 21341317 là được thôi mà! :D

Link down tại trang chủ đây nhé:

Mã:
http://spbsoftwarehouse.com/downloads/time/SpbTime2_setup.exe

Chúc vui! :D :D :D

PhamQuang

Manager
Novii TV Alarm WAWA v1.0

Phần mềm tạo và quản lý Alarm có giao diện tuyệt vời dành cho PPC.
Phiên bản đã có CR.
Hõ trợ các HDH và màn hình.

Phần mềm cùng CR đưa kèm dưới đây.

LuongQuang

Super V.I.P

DelMar Alarm Clock v1.1

Cũng là một soft về Alarm rất đơn giản và hiệu quả! :D
Chức năng về cơ bản cũng như các phần mềm khác, nhưng rất đơn giản và dễ sử dụng

Hỗ trợ mọi HĐH và các loại màn hình!
Đính kèm là file cài đặt trên PC và MTK để các bạn tiện sử dụng ;)

tanlinhub

Super V.I.P
Cai key bi loi Bác LuongQuang ơi, copy vào máy chạy nó báo Error: có 2 nút Details và Quit, chả thấy key đâu cả :(

Có máy bạn bị lỗi thì có. "Coppy vào máy" là máy gì vậy??? Chỉ cần chạy file Keymaker trên PC là có số (nếu máy PC chưa cài NETCF thì phải vào microsoft để tải về nhé)

Lấy hộ bạn 1 cái, thử xem có được không nhé =)) 816251861M83D2K32756

LuongQuang

Super V.I.P
enAlarm PPC v3.2.1

Cũng là một phần mềm về Alarm có khá nhiều chức năng và cũng rất chuyên nghiệp đã được giới thiệu ở các phiên bản trước, đây là phiên bản mới nhất! :D

File cài đặt trên PC đã CR riêng cho từng HĐH riêng biệt! b-)

phuongsfc

Hi!
CT Novii TV Alarm tôi rất thích giao diện, rất pro, mỗi cái là nó bậy mấy lần rồi, buổi sáng đặt báo thức mà nó lúc thì báo, lúc thì ngủ quên!!! không biết đã có bạn nào bị như tôi không nhỉ????, tôi cài vào SD, dùng nhạc cũng ở SD lun.

18S67705

Hi!
CT Novii TV Alarm tôi rất thích giao diện, rất pro, mỗi cái là nó bậy mấy lần rồi, buổi sáng đặt báo thức mà nó lúc thì báo, lúc thì ngủ quên!!! không biết đã có bạn nào bị như tôi không nhỉ????, tôi cài vào SD, dùng nhạc cũng ở SD lun.

ok, em cũng bị hiện tượng như vậy, mấy lần định remove nhưng lại tiếc cái giao diện đẹp của nó nên lại thôi....

LuongQuang

Super V.I.P
Các phần mềm về Alarm nói chung không nên cài vào thẻ nhớ đâu bạn ạ! Nên cài vào Main thì nó mới hoạt động chính xác được, nếu không rất dễ xảy ra tình trạng như các bạn gặp đó! :D

PhamQuang

Manager
Activekitten Chronos v3.2 for PPC​

Phần mềm Alarm và đồng hồ trên màn hình cùng 1 số chức năng khác quen thuộc với phiên bản mới, v3.2.
Làm việc khá hơn nhiều so với các phiên bản cũ, nhất là chức năng hỗ trợ Ringtone.

- Tải phiên bản Trial v3.2 theo Link:

http://www.activekitten.com/pbc_download/chronosppc_ak.exe

- Tải CR File đưa dưới đây và copy đè vào Install Dir. sau đó ĐK với Code kèm theo là sử dụng tốt.

CR + Code ĐK đưa dưới đây.

LuongQuang

Super V.I.P
Hmarik PocketAlarm v2.15

Phần mềm Alarm rất nhiều chức năng đã được MAN. PhamQuang giới thiệu ở các phiên bản trước, đây là phiên bản mới với 1 số thay đổi, cập nhật và fix lỗi. :D

Hỗ trợ từ WM03 trở lên và cho mọi loại màn hình.
Cài đặt sau đó copy đè file CR và enjoy! :D

Kobold1609

Nyx Clock v.1.2

Nyx Clock v.1.2​

Phần mềm đồng hồ khá hay,giao diện đơn giản dễ sử dụng.Có chức năng hẹn giờ báo thức,sử dụng file nhạc wav bất kì.

Phần mềm miễn phí

Hình mô tả

Link tải soft trong DS