• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - Font chữ cho dòng UIQ 2.1 và UIQ 3.0

tidusbmt

sao máy em không thấy cái Thẻ nhớ của bạn)!:\Resource\Fonts của em đâu,e tìm hoài mà chả thấy,cái đó tự có hay tự tạo à.em thấy nó trong ổ C thôi.

gsmvinhphuc

Hỏi cách cài tiếng việt P990i

Lượn một vòng của forum thấy có bản cài tiếng việt p990i nhưng thấy bảo phải là bản .
CXC162037 R9G007 Thì mới cài ok phải không ạ ,Nhưng của em nó lại là .
CXC162037 R4B001 không biết có cài được không ạ ,Nếu có mong các bác chỉ cho em với .
All thanks nhiều

dautuan

Tiếng việt cho p1i tuyệt đỉnh sony ericsson

Sau bao ngay tìm kiếm, tiếng việt đã có trên p1i. hehheheheeee
Nhưng mình không up file len được, ai có nhu cầu thì nt cho mình rùi mình mail cho.
Nhớ nhanks giup minh với nhe

dautuan

mình đang sử dụng lang này, kết quả cho thấy rất tốt nên định up lên cho anh em tý thui. hii

dautuan

mình đang hì hục với cái loa trong bị nhỏ, đã làm nhiều cách nhưng chưa có tác dụng. giúp tôi với

tommynguyen1961

sao máy em không thấy cái Thẻ nhớ của bạn)!:\Resource\Fonts của em đâu,e tìm hoài mà chả thấy,cái đó tự có hay tự tạo à.em thấy nó trong ổ C thôi.

Bạn hãy backup hết dữ liệu trong thẻ nhớ ra, sau đó dùng dt của bạn format thẻ nhớ đi sau đó khởi động máy lại bạn sẽ thấy đầy đủ thôi.
Chúc bạn thành công.

YAMATO

cái từ điển prc của mình ko hiển thị được các kí tự đặc biệt trong phần phiên âm (cái phần chỉ cách đọc ấy), các bro có font nào khắc phục được ko ạ?

tuandong_1987

Cách đổi font TV cho máy P900i

Mình đã thử mấy cách để đỏi font như trên diễn đàn của tinhte.vn nhưng đều lỗi thành ô vuông .Giờ mình muốn xóa file Font trong ổ C/Rerouce cũng ko được hay copy từ ổ C sang ổ D ko được .CDA của máy mình la6207/2 R6E28. Ai giúp mình với .Thank nhiều

tommynguyen1961

Mình đã thử mấy cách để đỏi font như trên diễn đàn của tinhte.vn nhưng đều lỗi thành ô vuông .Giờ mình muốn xóa file Font trong ổ C/Rerouce cũng ko được hay copy từ ổ C sang ổ D ko được .CDA của máy mình la6207/2 R6E28. Ai giúp mình với .Thank nhiều

Nguyên tắc ko nên copy fonts vào ổ C mà bạn chỉ cần đưa vào D/resource/fonts là ok thôi. Giờ xóa fonts trong C bạn thử để capswitch Off rồi vô C xóa thử xem sao nhé.

tuandong_1987

Nguyên tắc ko nên copy fonts vào ổ C mà bạn chỉ cần đưa vào D/resource/fonts là ok thôi. Giờ xóa fonts trong C bạn thử để capswitch Off rồi vô C xóa thử xem sao nhé.

Thì mình để capswith ở chế đọ Off mà mới vào đc ổ C,nhưng vẫn ko xoá đc,có bạn bảo đổi tên rồi xoá nhưng làm sao đổi tên đc,mình đổi tên thì báo lỗi

Ah mình cũng muốn hỏi 1 chút,mình để capswith ở chế độ Off rùi dùng Swiss Mng Pr thì mới thấy ổ C,D,Z hay bình thuờng cũng thấy ngay ngoài màn hình luôn.Mình dùng P990i.

tommynguyen1961

Thì mình để capswith ở chế đọ Off mà mới vào đc ổ C,nhưng vẫn ko xoá đc,có bạn bảo đổi tên rồi xoá nhưng làm sao đổi tên đc,mình đổi tên thì báo lỗi

Ah mình cũng muốn hỏi 1 chút,mình để capswith ở chế độ Off rùi dùng Swiss Mng Pr thì mới thấy ổ C,D,Z hay bình thuờng cũng thấy ngay ngoài màn hình luôn.Mình dùng P990i.

Bình thường thì capswitch ở chế độ on hay off gì bạn cũng sẽ không thấy dc ổ Z đâu mà chỉ thấy C và D thôi. Muốn thấy dc ổ Z bạn phải vào setting sau đó stick vào ổ Z nó mới hiện ra.

peanut_hn

Mọi người link die hết cả rồi. Ai còn link font tiếng việt cho P990i không post lên với. Bạn bè nhắn tin bằng tiếng việt ở tin nhắn không thể đọc được ấy

saodoingoi142

Moderator
Mọi người link die hết cả rồi. Ai còn link font tiếng việt cho P990i không post lên với. Bạn bè nhắn tin bằng tiếng việt ở tin nhắn không thể đọc được ấy

Đã cập nhật lại Linkdown mới!. Xin mời bạn và mọi người lên đầu trang hoặc về cuối bài viết này để Download lại nhé!!!;;) .Tùy theo sở thích của mỗi người mà sử dụng 1 trong 2 bộ Fonts này để giúp hiển thị trên máy các ngôn ngữ cho phù hợp!!!;;)

- Fonts Tieng Viet_p990i_Suu tap by saodoingoi142 - PDAViet.net.zip (447.69 KB)

- Fonts Router_Tieng Trung-Tieng Viet_yahei_Suu tap by saodoingoi142 - PDAViet.net.rar (4.6 MB)