• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIẢ LẬP GIAO DIỆN iPHONE

Azumy

Biểu tượng giả lập IPhone mới

Đây là bộ icon mới ra lò với kích thước 47x47 rất đẹp dùng làm thay đổi các icon nhàm chán của hệ thống

Tải về và sử dụng

connguab

Cái này dùng cho VGA hay QVGA vậy bạn ?
Và sử dụng như thế nào, bạn có thể nói rõ hơn cho mọi người biết k ?

rockone1909

chắc là dùng cho spb plus hoặc ilaucher, còn bình thường thì nó thay các icon tương tự trong programe thôi

boo

này là cho WAD hay iLaucher rồi, spb plus ko dùng đc đâu

dOOyOusEE

thế có thể nào thay icon mặc định của WM ko? mấy cái icon xấu xấu của WM5 í?

xmenreturn

Biểu tượng iPhone cho Spb Pocket Plus

Tải về ở đây

burnxup

cái icon cua iphone đẹp wa,nhưng e k bit cách tạo

chỉ dùm e lam sao để thay thế mấy cái icon cũ wa cai icon mới này zoi

Last edited by a moderator:

cuongta155

bo skin o tren ko dung cho spb duoc a, chan the, co ai co ko ?

VIẾT TIẾNG VIỆT PHẢI CÓ DẤU NHEN BẠN

Last edited by a moderator:

ruoicom

Làm cách nào để có thể change đc đây???bộ icon này đẹp quá, nhưng tôi ko bit cách change cho nó.

Nano

Down về rồi , nhưng mình không hiểu làm thế nào để thay đây ?

Azumy

Down về rồi , nhưng mình không hiểu làm thế nào để thay đây ?

Thông thường các icon chỉ dùng cho SBSH iluncher hay SPB pocket plus thôi bạn ag, bây giờ không dùng spb plus nữa nên đa số mọi người dùng cho iluncher

ecec

Thật tuyệt vời. Cài vô và dùng được đúng 30 giây là nó bắt phải đăng ký. Vậy thì đây đâu phải là bản FULL đâu. Bác nào có key thì chia sẻ xem nào.Nói chung là dùng cũng ổn. em dùng O2 mini chỉ có điều nó không hiện được tên mạng lên thôi. Còn lại good

ducdl2

Thật tuyệt vời. Cài vô và dùng được đúng 30 giây là nó bắt phải đăng ký. Vậy thì đây đâu phải là bản FULL đâu. Bác nào có key thì chia sẻ xem nào.Nói chung là dùng cũng ổn. em dùng O2 mini chỉ có điều nó không hiện được tên mạng lên thôi. Còn lại good
Ở trang đầu có đó bạn!

ltnet

Ai up lại giùm với, các link trên 4share, megaupload đều die cả, mình vô sau nên không down được

PDANo1

mình rất muốn được sử dụng chương trình này [mình đang cài 02 mini]

Bạn có thể up lên pdaviet dạng file đính kèm giúp mình được ko, các link từ 4shared mình vô được nhưng ko thể download, còn link mega cũng gặp lỗi tương tự, rất mong bạn giúp đỡ mình ^^

Q

quyvothuong

Guest
bạn có thể upload phần mềm này vào Rapidshare không.Mình không dl từ Mega được. Cám ơn nhiều

Huycl2507

Ai up lại giùm với, các link trên 4share, megaupload đều die cả, mình vô sau nên không down được

mình rất muốn được sử dụng chương trình này [mình đang cài 02 mini]

Bạn có thể up lên pdaviet dạng file đính kèm giúp mình được ko, các link từ 4shared mình vô được nhưng ko thể download, còn link mega cũng gặp lỗi tương tự, rất mong bạn giúp đỡ mình ^^

bạn có thể upload phần mềm này vào Rapidshare không.Mình không dl từ Mega được. Cám ơn nhiều

Mình Up lại host khác cho các bạn dễ down đây:D
http://www.zshare.net/download/387148735e3ee0/

Chúc vui