• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: MOBIMATE WORLDMATE PRO - CÁC PHIÊN BẢN

AnhTu

Super V.I.P
Mobimate Worldmate 2006 4.1.62

Phiên bản mới nhất và chạy ổn định ở các thiết bị WM5.

CÓ sẵn 2 phiên bản 4.1.61 và 4.1.62, hãy tại đây.

DHL

Mobimate Worldmate 2006 4.1.62

Phiên bản mới nhất và chạy ổn định ở các thiết bị WM5.

CÓ sẵn 2 phiên bản 4.1.61 và 4.1.62, hãy tại đây.
Dạ làm ơn cho em hỏi : Nó có thể cập nhật đc lịch bay ko ạ? Chả là em hay đi công tác.:-?

tanlinhub

Super V.I.P
Dạ làm ơn cho em hỏi : Nó có thể cập nhật đc lịch bay ko ạ? Chả là em hay đi công tác.:-?

Update lịch bay tốt mà bạn, chỉ có điều bạn phải nhớ mã của các sân bay, gõ vào thì mới được, ví dụ: Nội bài là HAN, Tân Sân Nhất là SGN.... Chúc vui

DHL

Update lịch bay tốt mà bạn, chỉ có điều bạn phải nhớ mã của các sân bay, gõ vào thì mới được, ví dụ: Nội bài là HAN, Tân Sân Nhất là SGN.... Chúc vui

=D> ! Cám ơn đã chia sẻ nhưng đây là bản Full chứ ạ?

chanhtrungnct

Hic hic cái này trước giờ em chưa bao giờ dùng được qua một tháng cả! Tải đủ mọi phiên bản, thử đủ mọi cách với bản full lẫn sẻial nhưng sau vài ngày thì nó lại bật ra thông báo trial! Thử sau cả chục lần HR cũng vậy! Chua thật đấy!

sweetangle

Tiêu rồi, bản này cũng chỉ là bản Trial thôi, chán quá. Không có CR sao các anh ???

Last edited by a moderator:

tula2006

các bác thử xài cr này nhé:thang@hoang.com,pass:boss199
mình xài vô tư chưa thây thông báo gì cả.chuc vui!

cuongh

mình thử rồi nhưng vẫn không được, phần mềm này trên Mobifuns.net cũng có chủ đề đó nhưng đên thời điểm này chưa thấy ai sài và update ngon lành cả chỉ được 1 tháng thôi

tanlinhub

Super V.I.P
Các bạn thử theo cách này. Remove sạch sẽ bản cũ, khởi động lại PPC; Tải bản dùng thử tại đây http://www.handango.com (nhất thiết phải tải tại đây)

Nhập Key sau: PRXLSSQMFUL or SWXKJMJZAMO

DHL

Em cũng làm như Bác :tanlinhub rồi mà ko đc,vào link của Bác cho nó còn báo là có bản mới nữa ròi!???

cuongh

Mình đã thử theo cách của bác tanlinhub rồi nhưng không thể tải phiên bản dùng thử tại trang handango.com nó đòi gi địa chỉ mail và password, mình điền rồi mà nó vẫn báo là không được. Bác tanlinhub bày cách tải về cho mình với....

tanlinhub

Super V.I.P
Mình đã thử theo cách của bác tanlinhub rồi nhưng không thể tải phiên bản dùng thử tại trang handango.com nó đòi gi địa chỉ mail và password, mình điền rồi mà nó vẫn báo là không được. Bác tanlinhub bày cách tải về cho mình với....

Bạn cứ ghi địa chỉ email là thang@hoang.com, pass. là boss199

phamhson

Không nhập được email và pass của tanlinhub rồi, bác xem lại nhé, mình đã thấy có bản 4.5 rồi

tanlinhub

Super V.I.P
Không nhập được email và pass của tanlinhub rồi, bác xem lại nhé, mình đã thấy có bản 4.5 rồi

Tải bản trial việc gì mà khó thế bạn, cứ điền mail và pass. của bạn vào để tải thôi mà. Nhưng mình báo trước, cái này cũng khó thành công lắm, vì nó đăng ký theo Imei của máy đó.

L

letuanhuk

Guest
Không hiểu các bạn thử thế nào, nhưng mình vào download của Handango theo email của mình và 1 cái pass bất kỳ. Sau đó mình vào đăng ký phần mềm với chính email và pass mình đã sử dụng download và key của tanlinhub, mình thấy vẫn update thời tiết được bình thường. Chỉ không biết nó tồn tại được bao lâu thôi :)

dkvnodessa

cái soft này bảo vệ bản quyền ghê lắm, vì mình phải update thường xuyên trên server của nó nên nó kiểm tra được soft mình sài có bản quyền không. Tốt nhất là bác nào có tiền thì mua mà dùng còn không thì bó tay rôi. Em cài lần nào cũng bị cả chỉ được vài ngày thôi, lâu nhất là được 2 tuần:D :D

DHL

Có khi phải mua thật rồi,E cài vào chỉ đc 1 tuần là ra đi...
Có ai có cao kiên gì không ạ?

phuongsfc

Hi!
Tôi cũng đã dùng CT này cũng vài năm rồi. Trước kia khi còn dùng WM2003 thì có bản dùng được lâu dài bằng cách là bạn hãy ghi lấy số trong messege báo lỗi đó và gửi trực tiếp cho bộ phận hỗ trợ khách hàng của worldmate! trình bày lý do đổi máy PPC mới nên phải cài lại thăng này. Bọn này sẽ gửi lại cho các bạn một message trả lời, yêu cầu xc nhận đã mua CT, ta trả lời là lâu quá ko co lưu lại gì cả. Nếu gặp ngày mát tính hoặc may mắn thì họ sẽ gửi cho bạn số active mới và tôi đã làm được như vậy! nay chuyển máy khác, WM2005 thì sinh ra nhiều thứ. mà ko xử dụng được CT này là một! Sau đó phải quyết định mua nó với giá 65$. thế mà nó gửi thư chua lại cho một cái deatline 30\10\2006 là phải trả tiền thêm mới được dùng tiếp! tới nay tôi vẫn dùng bình thường! chắc nó quên mình quá!. Kết luận nếu các bạn muốn mua thì cũng phải xem xét kĩ vì nó yêu cầu mình nạp tiền active hàng năm đó!