• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: MOBIMATE WORLDMATE PRO - CÁC PHIÊN BẢN

Jeep

Các Mod bó toàn thân với MW Pro này ah? Em thấy các bác bàn tán xôn xao,cũng cài thử, thấy mê quá. sắp hết hạn đến nơi rồi, các bác ơi. Help em với.

Còn nhu cầu dung hung??? Mình đưa cho cái key nhập vào thử coi

LamAnhThu

Cho em hỏi hiện nay bản nào up date lịch bay tốt nhất ạ? EM thấy hình như đều không up dc lịch bay!!!!!!!!!!!!!!!!

htoquang

Mode Thai Kien cho hỏi cài Wmate 2007 làm sao ? Tôi đã down về rồi nhưng o thấy crack !

dolphin

sao e copy file CSCPDA vào ppc chạy thì nó báo "is not a vaild pocket pc application" vậy là sao a?,e đang dùng o2mini

vntrueloves

Đây là phần cài đã được patch, bạn tải về copy file CSCPDA vào PPC và Run.

Đúng đấy mod ơi, chạy file exe này báo lỗi, không chạy được trong PPC. Còn chạy trên PC thì hình như là virus rồi, hic :-/:-/

ThaiKien

Super V.I.P
Đúng đấy mod ơi, chạy file exe này báo lỗi, không chạy được trong PPC. Còn chạy trên PC thì hình như là virus rồi, hic :-/:-/

Không phải virus đâu, Patch này hiện nay mới chỉ chạy được trên WM5.0, chịu khó đợi bản dành cho WM2003 nhé.

hocohu2003

Đúng rùi Không tài nào chạy được file này nhé ! Bạn xem lại giùm đi
Cám ơn bạn.

naladuong

mình chạy được cho W2003 nhưng phần mềm đã cắt bớt rất nhiều tính năng, hình như đây vẫn chưa phải bản full, nên đã tháo ra và cài lại bản 2006, full và kkk của 2006 vẫn Ok

naladuong

mình chạy được cho W2003 nhưng phần mềm đã cắt bớt rất nhiều tính năng, hình như đây vẫn chưa phải bản full, nên đã tháo ra và cài lại bản 2006, full và kkk của 2006 vẫn Ok

không biết đây có phải là cách chạy CSCPDA

bạn cắm vào cáp syn rồi mở worldmate ở PPC, đồng thời chạy file path.lưu ý không phải chép CSCPDA vào PPC, mà chạy trực tiếp từ PC.

ThaiKien

Super V.I.P

không biết đây có phải là cách chạy CSCPDA

bạn cắm vào cáp syn rồi mở worldmate ở PPC, đồng thời chạy file path.lưu ý không phải chép CSCPDA vào PPC, mà chạy trực tiếp từ PC.

Mình không rõ bạn chạy ra sao nhưng đây là file làm dành cho PPC đó bạn ạ.

shpy

Mình không rõ bạn chạy ra sao nhưng đây là file làm dành cho PPC đó bạn ạ.

Mình install cái 2007 mới vừa giới thiệu.

Mình chép CSCPDA.exe vào ATOM chạy không được! Nó cứ kêu "ting" 1 cái rồi không có gì xảy ra hết !!

Chạy trên PC thì nó ra cái credit quảng cáo thôi à !

Trong file cscdpa.ifo có phần sau:

3 A----------------------------------------------- --u u uu | 3
3 | Installation uu--------------------------------------------. 3
U -+----U ~~~~~~~~~~~~ Au---+--
3 3
| 3 1) Unpack 3 |
| 3 2) Sync the proggy 3 |
| 3 3) Enter in the following Registration Code: SWXITHTPKEC 3 |
| 3 4) Sync again! 3 |
| 3 5) Enjoy! :) 3 |
3 3
A--+-u -+ U-- -+u U

hocohu2003

Đúng là không thể nào Active được các bác ạ. Thôi đành bỏ không xài cái này nữa.

ancola66

Super V.I.P
Bản WM 2007 này chỉ là bản Standard Edition
Bản WM Pro mới chỉ ra đến 2006 thôi
Và rõ ràng là bản Standard Edition 2007 (Với giá 34,95$ và không có ảnh Vệ Tinh )không bằng được bản WM Pro 2006 rồi ( với giá 74,95$ và có ảnh Vệ Tinh ...)

TLV

Active Member
...không bằng được bản WM Pro 2006 rồi ( với giá 74,95$ và có ảnh Vệ Tinh ...)

Mình xài free bản WorldMate2006 4.5.100 từ năm ngoái đến giờ có khi nào bị hết hạn đâu

Và cũng chẳng đăng ký gì cả: