• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ ~ PC & LAPTOP .:: SONY-VAIO ::.

AndyCuong

Supper Moderators
bạn nào có bản win 7 cho sony vaio vpceb2g4e cho mình xin với, mình mới sắm con này nhưng là tiếng Đức. chẳng hiểu mô tê gì cả , định cài lại win cho nó mà không có đĩa. thanks nhiều nhiều !

bạn qua bên này xem nhé! LINK

m00n42

Có bác nào laptop lâu lăm rùi giúp em chọn con laptóp vaio-sony .Em cần một cấu hinh có thể vẽ đc.Thank kiu

cauhaitrum

Mình đang dùng con Vaio VPCSB36FG, Core i5 mình đang muốn bán. Pin thì dùng ở chế độ Stamina thì đc 6h, nhg khi chuyển sang Speed thì hơn 4h. máy mình mới mua hơn 2 tháng. Nhưng vì màn hình hơi nhỏ nên định tìm em khác. Giá cả thì mình cho đi nhanh 17tr, anh em yên tâm mình mua chính hãng thegioididong. Thông tin chi tiết thì anh em cứ search trên google là ra thôi. fix nhẹ cho anh em nhiệt tình. Anh em ko mua nếu ghé xem xin up hộ mình, cảm ơn nhiều....sdt minh 0934821221, mình ở qui nhơn.

Chỉnh sửa cuối:

hoatienii

Các bạn cho hỏi là sony vaio còn phân vùng recovey nhưng ko boot vào đc, nhấn F mấy cũng ko đc. Có cách nào boot vào đc ko nhĩ.