• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: TAI NGHE BLUETOOTH CHO PPC

Bạn có thấy thông tin này làm tăng vốn hiểu biết cho bạn không?

• Total voters
    15
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

Huycl2507

Em chưa dùng cái này nên chưa có kinh nghiệm
Dùng tai nghe này có tốn pin nhiều không mấy bác.
Tai nghe 1 bên thì chỉ tốt để nghe Phone, chứ nghe nhạc thì không hay fải không ạ.

Em chỉ biết vậy thôi, mong các bác chỉ thêm

dùng tai nghe này tất nhiên là tốn pin hơn thông thường rồi! nghe nhạc vẫn ngon mà!

Mình thấy cũng đâu tốn thêm pin gì mấy đâu nhỉ:-?
Tai nghe 1bên sao nghe nhạc ngon được bạn,khi bạn nghe 1bên tai bên kia sẽ nhiễu tạp âm ở ngoài vào:D
Theo ý mình chơi cái I-Tech R35 là êm nhất,nó vừa có tai nghe 2bên + 1bên (đáp ứng được 2 yêu cầu về tai nghe : Phone & điện thoại):))

ducga

Mọi người cho hỏi cái Moto HT820 nghe có hay ko ạ, em định tậu về dùng với em Acer N311 :D.

XIII

Mọi người cho hỏi cái Moto HT820 nghe có hay ko ạ, em định tậu về dùng với em Acer N311 :D.

Cái HT820 được đánh giá là nghe hay, nghe lâu va khoảng cách đi xa nữa. XIII xài nó thấy rất là ưng y'.

thanhtung183

Các bác cho em hỏi, O2 exec có xài được tai nghe Motorola HT820 ko a? Bác nào biết chỗ bán tai nghe này ở Hà Nội giá tốt ko chỉ em với, em thấy họ bán giá toàn 1,9tr,mắc quá.

Hungpdahl

Well-Known Member
theo mình biết tai nghe HT820 nghe trên motorola mới chất lượng.mình thử trên 3250 nghe trán lắm.

vutungcmg

Itech Arrow Lite

Mình mới tậu được 1 em Itech Arow Lite, nghe trên N6260 thấy oki lắm, nhưng chưa thử trên con IIi của mình vì mua ở Malay mà lại không mang theo em IIi nữa, tối nay về sẽ thử

thanhtung183

Mình thấy cũng đâu tốn thêm pin gì mấy đâu nhỉ:-?
Tai nghe 1bên sao nghe nhạc ngon được bạn,khi bạn nghe 1bên tai bên kia sẽ nhiễu tạp âm ở ngoài vào:D
Theo ý mình chơi cái I-Tech R35 là êm nhất,nó vừa có tai nghe 2bên + 1bên (đáp ứng được 2 yêu cầu về tai nghe : Phone & điện thoại):))

Ở hà nội thì mua tai nghe I-Tech R35 ở đâu hả bác? em tim mãi ko thấy. Ai biết chỗ nào bán nhiều tai nghe Stereo bluetooth thì chỉ mình với.
Thank!

XIII

Tai nghe của Motorola HT820 chỉ nghe hay nếu máy của bạn có chức năng stereo và A2DP để điều khiển tắt mở nhạc từ tai nghe. Còn không thì nghe không khác gì tai nghe 1 bên.

XIII

Vậy o2 exec có hỗ trợ A2DP ko bạn ?

XIII chưa bao giờ nhìn thấy cái phone này ở Mỹ nên không rành lắm về nó. Đọc trên NET không thấy họ nói o2 exec có trang bị a2dp. (o2 atom exec thì có). Nhưng o2 exec xài wm5 thì chắc là cài profile a2dp vào được. XIII xài phone dạng CDMA (vì NET mạnh) nên mấy phone mà các bạn xài thí XIII mù tịt.

thanhtung183

Có hỗ trợ đó bạn à.Hiện tại mình vẫn dùng tai nghe bluetooth I-Tech R35 để nghe nhạc & điện thoại:D
Bác biết ở hà nội chỗ nào bán I-Tech R35 ko ạ? em tìm mãi ko thấy nơi nào bán nhỉ? Bác dùng rom gì vậy? em xài rom gốc 1.30 ko biết có xài được tai nghe đó ko nhỉ?

Huycl2507

Bác biết ở hà nội chỗ nào bán I-Tech R35 ko ạ? em tìm mãi ko thấy nơi nào bán nhỉ? Bác dùng rom gì vậy? em xài rom gốc 1.30 ko biết có xài được tai nghe đó ko nhỉ?

Mình cũng k rành các chỗ bán hàng của Hà Nội lắm,nhưng bạn có thể tham khảo ở Nhật Cường nha www.nhatcuong.net
Mình đang dùng Rom 2.00.07 của Tom + 2cab fix bluetooth nghe nhạc + gọi Ok

thanhtung183

Mình cũng k rành các chỗ bán hàng của Hà Nội lắm,nhưng bạn có thể tham khảo ở Nhật Cường nha www.nhatcuong.net
Mình đang dùng Rom 2.00.07 của Tom + 2cab fix bluetooth nghe nhạc + gọi Ok

Bạn có thể cho mình link down 2 cái cab fix bluetooth nghe nhạc đó ko? Mình tìm mãi ko thấy.
Thank!

thanhtung183

Vấn đề này đã nói nhiều trong Box Kĩ Thuật ROM,bạn sang đó tham khảo nhé

Mình tìm thấy 2 file fix cho bản 2.00.04PV thôi, có phải 2 file này ko ạ :
Tom_fix1_WM5 Storage.cab
Tom_fix_WM5 Storage.cab

Status
Không mở trả lời sau này.