• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

Nguyen_Minh

Hôm nọ em lên thấy có cái trò gì như kiểu vẽ đường cho 1 thàng người trượt xuống. Hình như anh hiếu up lên hay sao ấy. Anh nào biết cho em cái link

byebyeshady

Tình hình là em cài mấy game *.sis trên PDA của mình về máy SE G700 ( Brother in arm 3d vs Asphalt 3d ). Lúc install thì bình thường mà khi chơi lai ko sử dụng đc nút Ok vs Back nên VD đã vào Setting thì vô phương back ra main menu. Máy G700 lại có mấy phím như OP hay QW gì đó như kiểu máy P1 hay P990. Bác nào biết vào giúp em với :((

Nguyen_Minh

Tình hình là em cài mấy game *.sis trên PDA của mình về máy SE G700 ( Brother in arm 3d vs Asphalt 3d ). Lúc install thì bình thường mà khi chơi lai ko sử dụng đc nút Ok vs Back nên VD đã vào Setting thì vô phương back ra main menu. Máy G700 lại có mấy phím như OP hay QW gì đó như kiểu máy P1 hay P990. Bác nào biết vào giúp em với :((

Phím op và qw là gì hả anh? Ý anh là bàn phím qwerty á?

byebyeshady

Phím op và qw là gì hả anh? Ý anh là bàn phím qwerty á?

Đúng bạn. Tại mấy thằng anh mình dùng P1 chỉ xài phím đấy :(. Mình cứ tương íntall như mấy game JAVA rồi vô chơi là okie. Ai dè ...

Nguyen_Minh

Đúng bạn. Tại mấy thằng anh mình dùng P1 chỉ xài phím đấy :(. Mình cứ tương íntall như mấy game JAVA rồi vô chơi là okie. Ai dè ...

Thế g900 ko có bàn phím qwerty thì đành chịu thôi, ko có cách nào đâu anh ạ

Posted via Mobile Device

tranlinh30

các bác ơi,cho em hỏi tý,có bác nào có game bắn xe tăng ,ngày xưa dùng cho M600i không ạ,

shadow141206

P910i dùng hđh UIQ2.0 bạn ơi, nhưng theo xu hướng chung, UIQ2.0 đã không còn được ưa chuộng nữa nên cũng ít người dùng, vì thế chắc cũng phải đợi hơi lâu mới tìm ra đó bạn ! ;)

P/S: đã có topic cho việc hỏi xin game rồi nhé bạn ! Trên chú ý ấy, do là newbie topic sẽ đc move về đúng chỗ, lần sau mình sẽ del đấy, mong bạn thông cảm !

quytram1

các bác ơi làm ơn cho mình vài games p910i được kô?hic tìm games p910i nay hiếm thật