• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

CongVoi

Super V.I.P
Bác nào có biết link down game Bejeweled cho UIQ3 thì chỉ em với,cám ơn nhìu!

Game này phải không bạn:

duylam

Có anh nào cho mình xin cái game cờ tướng cho P990i được không? hồi nãy gửi bài lộn chỗ bị warning liền. hú hồn. Xin cám ơn trước nha

duylam

mình thấy bên chủ đề Game UIQ có trò cờ tướng do ban congvoi post nhưng không thấy link down, giúp mình với. mình thich trò này lắm

duylam

a, mới thấy link của bạn Titan 007 cho rùi. Vô cùng cám ơn nhé. Mừng ghê

duylam

ai có trò cờ tướng cho em xin nha, hôm qua bạn Titan007 cho một game cờ nhưng lại là cờ vua, cũng chơi được nhưng không thích bằng cờ tướng. Xin cám ơn trước. Em xài P990i.

bengadethuong

ai có Bejeweled2 cho e cái link đi, e tìm mờ mắt lun mờ hem thí, dzí lại trò mama Cook nữa, chưa chơi mờ thấy cái hình trông iu wa' ^^!

duylam

Mình xin trò cờ Tướng mà đợi hoài không thấy. Có anh nào giúp với. Cám ơn trước

CongVoi

Super V.I.P
ai có trò cờ tướng cho em xin nha, hôm qua bạn Titan007 cho một game cờ nhưng lại là cờ vua, cũng chơi được nhưng không thích bằng cờ tướng. Xin cám ơn trước. Em xài P990i.

Mình xin trò cờ Tướng mà đợi hoài không thấy. Có anh nào giúp với. Cám ơn trước

Cờ tướng của bạn đây!!!

khet

bác congvoi có trò starcraft hay warcraft cho p990 hok share em với.....thấy bên s.60 tụi nó chơi mà thèm ghê.......T_T

NHL294

Cái games cờ tướng này sao đánh wá tệ, thiệt k hỉu nổi lun, chấp xe mà còn thua trog khi đánh bằng games trên PC thì hộc máu mới thắng dc :D.
Có bác nào có games dạng tìm điểm khác nhau k ah? Loại đưa ra 2 hình sau đó tìm điểm khác nhau ấy, k bik có k, có thì tuyệt!
Thank!

NokuaN70

Well-Known Member
link down của game Return the Mysterious Island kg down dc, làm ơn cho tui link mới dc không?

trankhap1i

mấy anh ơi có game đá banh giống như thật ko cho em xin với.thích bong đá nhưng ko phải là cầu thủ nên chơi game vậy thanks nhé