• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

pethuylovely

Cái này Anh rành lắm :ar!
Tình yêu có 3 màu : Màu Nho -> Màu Lam -> Màu Pha Lê =))=))=))

WOA ANH HÂN GIỎI QUÁ =D>=D>=D>=D>=D>,MÀ ANH ƠI MÀU NẦU LÀ MÀU CHÍNH XÁC NHẤT :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-
E NGE NÓI TÌNH YÊU NÓ LÀ MÀU NHOA ĐÓA HOK BÍT ĐÚNG HOK ;;);;);;);;);;);;);;)
A HÂN ƠI MÀU PHA LÊ LÀ MÀU NHƯ THẾ NÀO
HOK BÍT CÓA MÀU ĐỎ HÔN TA
:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

TruongHan

Super V.I.P
WOA ANH HÂN GIỎI QUÁ =D>=D>=D>=D>=D>,MÀ ANH ƠI MÀU NẦU LÀ MÀU CHÍNH XÁC NHẤT :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-
E NGE NÓI TÌNH YÊU NÓ LÀ MÀU NHOA ĐÓA HOK BÍT ĐÚNG HOK ;;);;);;);;);;);;);;)
A HÂN ƠI MÀU PHA LÊ LÀ MÀU NHƯ THẾ NÀO
HOK BÍT CÓA MÀU ĐỎ HÔN TA
:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

3 màu đó tượng trưng cho 3 giai đoạn của tình yêu đó em =))=))=))

saodoingoi142

Moderator
Anh em làm thế nào thì ko biết nhưng tránh xa khỏi màu này nhé!!!Đó là "màu vàng" Bởi ai đã trãi qua rồi thì sẽ biết màu này có ý nghĩ gì!!!hic;;)

TruongHan

Super V.I.P
Tuyển vợ ..........

gautruc_baby

chaj!!!!a nj kén thế hok pjt!!!!!!! ace cóa e hay chj..or bà con, láng giềng...làm wen choa a í đi....

saodoingoi142

Moderator
chaj!!!!a nj kén thế hok pjt!!!!!!! ace cóa e hay chj..or bà con, láng giềng...làm wen choa a í đi....

Người đẹp ơi!!!Em chú ý viết đúng chính tả dùm cái đi!!!Viết thế này đọc không quen em à!!!Vả lai Sai quy định của PDAViet nữa đó!!!;;)hic

saodoingoi142

Moderator
Cưới nhau rồi nham nhở lắm em ơi! =)) =))

Hic!!!Cũng tùy thuộc vào mỗi "tế bào của xã hội" nữa chứ,đâu phải lúc nào cũng "nham nhở" đâu!!!;;):))

"....Cưới nhau rồi thì quấn quýt cả ngày em ơi!!!" =)):))

pethuylovely

ủa sao kỳ dạ ??????????????? cưới nhau là điều hạnh phúc của 2 người chứ :-/:-/:-/:-/

saodoingoi142

Moderator
:-/:-/:-/:-/ TẠI SAO VẬY ANH

Dễ hiểu thôi mà!!!Bởi lẽ cưới xong rồi thì lo toan cho cuộc sống đủ thứ em à!!!Không như lúc yêu nhau vô tư và thoải mái đâu!!!"Không tắt thở mới lạ đó...!!!" hic;;)