• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

llTuyetTinhCocll

đã là tình yêu thì đừng nên vội vã ,hãy nghĩ kỹ rùi mới đến với nhau ;;);;);;);;)

Hok vội sao được thời buổi này chụp giựt mà sống.....ko hốt liền thì ng khác xử liền.....hix...chưa chín nó cũng hái về dú nữa .....

DreamLand

1, 2, 3
Khóc đi em vì tình yêu chúng ta đã
tan vỡ
K
hái niêm , suy nghĩ , tính kĩ thì rồi cũng ko như mơ
Khác nhau nhiều quan điểm, đến hồi kết cũng bơ vơ ..!!!
Khổ làm chi thật nhiều , đoạn hồi kết mà vẫn ngỡ
Không còn nhau đâu em vì ngày mai bình yên không còn lạị
Khả ái , cố gắng thật nhiều thì tàn tro cũng phôi phai
Khát khao đưọc cùng em say sưa như ngày nào
Khi mà 2 đứa hạnh phúc nguyện trăng sao
Khúc tình duyên huyền tựa đẹp biết bao
Khuyên em hãy vững tin yêu lên….hãy mặc áo vào
Kẻo trời lạnh em bệnh rồi con tim anh xôn xao
Bật …
Khóc .
Khi tất cả bỗng trở nên huyền ảo
Khẳng định …đi

Để rồi thì mình chia tay !!!

saodoingoi142

Moderator
Tặng các anh chị em trên diễn đàn câu nói của Gorki nè!!!: "Hoa hạnh phúc mọc ngay bên cạnh chúng ta chứ đâu đi hái ở vườn người!!!"

@ Câu này các anh em có hiểu hàm ý gì không!!!;;)_Một cái gì đó xa xăm mà mình đi tìm mãi trong tình yêu,nhưng đâu ngờ lại nằm ở gần bên cạnh chúng ta đó...!!!;;) @

Cleonardo

Còn nhớ cách đây 10 năm, tôi là trai tân và chuyên cầm tay các bà đầm già cấp 3 chỉ để nói về sự vĩnh cữu....

TruongHan

Super V.I.P
Tình ơi ! Sao có lúc vui mà vẫn thấy e ngại.... biết đâu tình đến vui chơi giây phút thôi :(

oanhngo

Tình ơi ! Sao có lúc vui mà vẫn thấy e ngại.... biết đâu tình đến vui chơi giây phút thôi :(

Tình ơi sao đi mãi để sông dài mênh mông .... bàn tay ôm nỗi nhớ xôn xao biển rộng .............. :))