• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

tinh_la_gi

Administrator
Cầm tay em chỉ 1 phút giây,là thế giới trong anh mở lối thiên đàng
Cầm tay em lòng anh xuyến sao không nên lời
Cầm tay em lòng anh hát ca 1 khúc hát yêu thương hạnh phúc tuyệt vời
Cầm tay em lòng anh ước mong chỉ vậy thôi
Hạnh phúc là có 1 ai đó để yêu và lo lắng....

pethuylovely

tình yêu là thiêng liêng cao cả
là cuộc đời là cả trái tim
tình yêu là vạn cánh chim
là cuộc đời đi tìm lẽ sống

llTuyetTinhCocll

Đôi ta như bước trên đỉnh sầu, mà đời cao ngút lắm thương đau.....

Ông p ơi....gì mà cứ buồn vì yêu miết ế.....ko khéo lại đổi tên thành thiên sầu à....Cứ vui lên đi....từ giờ phút này tui sẽ cho ông đc quyền coi tui là bồ ông heng....có gì cứ tâm sự....hihihi....

Nói cho vui á.....lên pv mà cứ làm thơ sầu hoài sao mà có thời gian cook rom hay fw này nọ nữa.....

Cleonardo

Ông p ơi....gì mà cứ buồn vì yêu miết ế.....ko khéo lại đổi tên thành thiên sầu à....Cứ vui lên đi....từ giờ phút này tui sẽ cho ông đc quyền coi tui là bồ ông heng....có gì cứ tâm sự....hihihi....

Nói cho vui á.....lên pv mà cứ làm thơ sầu hoài sao mà có thời gian cook rom hay fw này nọ nữa.....

Đc đó hehe, cám mơn lời động viên nha , câu đó là vầy: Dù cuộc đời có muôn vàn khó khăn,thật bùn đi nữa thì tình iu sẽ vượt qua và chiến thắng những điều đó.Đó, đâu có bùn đâu mà.Bữa giờ chỉ hoạt động ở khu vực cái dt mình thui, cài xong hết pm quan trọng rùi ko biết làm gì nên 8 cho xôm tụ \-/:p
Bữa nào qua Thanh Đa uống cà fe nha! ức..ức..ọc...ọc...

llTuyetTinhCocll

Đc đó hehe, cám mơn lời động viên nha , câu đó là vầy: Dù cuộc đời có muôn vàn khó khăn,thật bùn đi nữa thì tình iu sẽ vượt qua và chiến thắng những điều đó.Đó, đâu có bùn đâu mà.Bữa giờ chỉ hoạt động ở khu vực cái dt mình thui, cài xong hết pm quan trọng rùi ko biết làm gì nên 8 cho xôm tụ \-/:p
Bữa nào qua Thanh Đa uống cà fe nha! ức..ức..ọc...ọc...

Cafe bên Thanh Đa uống đc ko???....khu đó chỉ kêu ly cafe ra rồi ngồi nhìn thôi....có uống thì uống ly trà đá kèm theo cho trơn cuống họng....hihii

Làm như Vi tiểu bảo ko bằng. 10 con lấy về nó "trả bài" cho mà chít =))

Bạn khéo lo....Anh B là học sinh giỏi từng đi thi cấp thành phố á....trả bài bao nhiêu cũng đc mà....ha anh B ha.....:p....( zọt lẹ )

pethuylovely

ý nghĩa của tình yêu

tình yêu là sự cầu chúc , chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nữa yêu thương , chúc cho ai đó còn cơ đơn sẽ tìm được một bờ vai chia sẽ và mong rằng cho những ai đã để tình yêu vụt mất sẽ tìm lại được hạnh phúc của mình

TruongHan

Super V.I.P
Có ai đó nói rằng, khi quay ngược trái tim mình lên, trái tim sẽ có hình ngọn lửa. Có phải đó là ngọn lửa của tình yêu thương, của tình người ấm áp? Ngọn lửa ấm áp cho tình yêu đi đến phút sống cuối cùng.....

Cleonardo

Tình yêu có thể ví như những phương tiện để đưa ta đến cái điều cơ bản nhất , và nó tạo ra muôn ngàn lí do để hiểu đc giá trị của chính nó như thế nào!

pethuylovely

tình yêu là sự kết nối trái tim giữa 2 người xa lạ đến với nhau ,duyên trời se

ý nghĩa của tình yêu

tình yêu là sự cầu chúc , chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nữa yêu thương , chúc cho ai đó còn cơ đơn sẽ tìm được một bờ vai chia sẽ và mong rằng cho những ai đã để tình yêu vụt mất sẽ tìm lại được hạnh phúc của mình
tình yêu là gì?

TruongHan

Super V.I.P
Không biết phải chọn em nào đây .... Tình hay Tiền :(=))=))=))