• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - TỔNG HỢP BÀI VIẾT MOD VÀ H@CKPHONE CHO UIQ 3.0 PDAVIET 12/6/9

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Còn G900 sao các bro. cũng xài UIQ 3.0 nhưng không biết hack ổ C theo cách trên được không?thanks sự giúp đỡ của cá bro

Bạn thử thì bít ngay.:D.Nếu hack k đc thì nó không cho cài đâu mà.Thử đi rồi thông báo kết quả bạn nhé =D>

vutungcmg

hiện giờ mình chưa kết nối được G900 với PC bằng cáp USB nên không thể nào hack được. Bạn có cách nào thì chỉ mình với

vutungcmg

Thanks, mình sẽ thử nhưng hiện giờ mình vẫn chưa kết nối với PC bằng USB được. Pls help

vutungcmg

mình cài PC suite phiên bản mới nhất, down tại SE luôn. Cài vào nhưng không detech bằng M-router được nên không thể kết nối với PC

Chỉnh sửa cuối:

trungtien3000

em đã hack được ổ C rồi dùng LCG X-plore đã truy cập được các file ẩn. nhưng kết nối với PC qua SePcsuit thì không thấy hiện các file ẩn đâu cả ...làm thế nào ạ....

tommynguyen1961

em đã hack được ổ C rồi dùng LCG X-plore đã truy cập được các file ẩn. nhưng kết nối với PC qua SePcsuit thì không thấy hiện các file ẩn đâu cả ...làm thế nào ạ....

em rút cable ra khỏi điện thoại là sẽ thấy thôi. Khi cắm kết nối với pc thì trong dt thường ko xâm nhập hoặc thấy file ẩn dc.
Mà khi em đã hack vĩnh viễn dc rồi thì cũng đâu có cần kết nối với pc suite chi nữa.Kết nối khi em muốn back up dữ liệu thôi chứ cài phần mềm hay mod gì đó thì đâu cần thiết.

vutungcmg

đau nhất là đã cài lại driver cable (SE Symbian 9 driver) nhưng vẫn không connect được. thiệt botay luôn.

Chỉnh sửa cuối:

vutungcmg

Sau khi mày mò mặc dù không sync nhưng đã hack được. thanks mọi người

dinhquy

Bác Congvoi ơi mod sound có bài 23, bài 7 và bài 31 thì bài nào mod có chất lượng nhất hả bác?

Caohieu88

Bác Congvoi ơi mod sound có bài 23, bài 7 và bài 31 thì bài nào mod có chất lượng nhất hả bác?

Cái gì sau bao giờ cũng hơn bạn ah, Bạn nên đọc đọc kĩ bài #31 để có thể vừa kết hợp giữa SuperSound và sound mod lite 1.2 vừa ý hơn!

HTQ

Hỏi cách giải quyết khi không cài được ứng dụng.

Các bác sưu tầm và mod nhiều chương trình rất hữu ích. Tuy nhiên với tay mơ như HTQ thì không dám làm liều nên cứ phải mò mẫm. Xong được chương trình nào cũng thấy rất thú vị. Nhưng rất nhiều chương trình khi cài đặt cứ bị thông báo lỗi là : " Component failed securitiy check. Can not install" Xin cho biết cách giải quyết trong trường hợp này như thế nào? Mình thử đổi ngày, del một số file .tmp, bật capslock sang off... nhưng không thể nào cài đặt được. Dò tìm trên forum cũng không có hướng dẫn cụ thể. Vậy nhờ các bác chỉ giáo. Chứ không thì nhìn thấy có nhiều tiện ích mà không xài được, ấm ức quá.
Xin cám ơn rất nhiều

Xin lỗi đã làm phiền, bây giờ không hiểu sao lại cài được rồi.

Chỉnh sửa cuối:

chucuoihp

Mình đã thử 1 cài bản hack sound nhưng không thấy bản nào cgho tiếng nghe gọi to hơn cả. Bác nào biết qua gửi cho mình link bản mod đó thì tốt quá. Tks tks

cmt_bk

Mình đã thử 1 cài bản hack sound nhưng không thấy bản nào cgho tiếng nghe gọi to hơn cả. Bác nào biết qua gửi cho mình link bản mod đó thì tốt quá. Tks tks

bạn dùng bản SuperSound MOD của dongxanh, âm thanh thoại có to lên đôi chút...
nó nằm ở mục thứ 30 trong list trên kia kìa

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.