• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ TỪ ĐIỂN CHO OS9.1, 9.2

TraiNgheoHn

Mình thử down 1 cái về thì thấy đây hình như toàn là đuôi jar vậy thì 3250 dĩ nhiên là cài được chứ.bạn cứ copy vào thẻ rồi tiến hành cài như bình thường thôi mà.

carrick1984

Lại phải mày mò vậy thôi cứ hy vọng ai dùng rồi thì có kinh nghiệm xin chi giáo tại trong đó có mấy cái từ điển Nga-Việt ko biết cái nào tốt hơn thôi.Thanks traingheohn!

Go2Change

Lạc Việt không có cho N95 nói riêng và cho S60v3 nói chung đâu bạn à!
Vậy MTD... co' phải là từ điển Lạc Việt không bạn? Mi`nh đang kiếm từ đển này nè. Có bạn nào co' không? Nếu có thì share và chỉ mình cách cài luôn nha:D

Kojiro

Super V.I.P
Vậy MTD... co' phải là từ điển Lạc Việt không bạn? Mi`nh đang kiếm từ đển này nè. Có bạn nào co' không? Nếu có thì share và chỉ mình cách cài luôn nha:D

MTD không phải Lạc Việt bạn à! Nhưng trên S60v3 chỉ có 2 cái từ điển, 1 là của nguyenpa up tại trang 1, 2 là MTD của AnhQuynh up tại trang 6. Bạn dùng 1 trong 2 nhé!

tonytrung235

bác nào có từ điển đức việt cho mobile reader ko .. nếu ko thì đức-anh và anh đức cũng dc

hbinhlove2003

sao tui down từ điển Lexisgoo từ trang chủ về ko được chậm quá à ,nhìu khi gãy cánh giữa chừng hizzzz..
ai down được 2 bản cho N70 và N95 rùi thì up lên rapidshare,megaupload hoặc mediafire dùm mình nha thankssss....

tiny1990

Mình củng bị gióng bạn, làm mất thời gian chờ đợii vậy mà nó die. ai tải được rồi thì shere lên host khác nhé

Hôm này em biết kết quả thi tốt nghiệp rồi. Mừng quá đậu hehe 56 điểm hehhe

Văn = 10 điểm
Toán = 10 điểm
Lý = 8 điểm
Sinh = 10 điểm
Anh văn = 10
Sử = 8

các bác chúc mừng em đi

pole_star139

Các bác ơi, có bác nào biết bộ từ điển cho E 61i có phiên âm ko ạ. Em đang dùng bản mdict 1.0 cho nó, ko có phiên âm, khó chịu quá. Các bác biết chỉ dùm em links down với ạ

Thanks,

smallghost

Em mới dùng N82 mà không biết chương trình tự điển Anh-Việt nào.
Pác nào biết chì bảo em với...
Em cảm on trước