• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: ỨNG DỤNG Y HỌC

• Thread starter evnd1
  • Ngày gửi

Azumy

Mình tìm trong diễn đàn hoài mà không thấy nên mình mới xin đấy chứ.
Bạn ơi bản c r @ c k này không ổn rôi. Mình down về rồi cài, replace file và đăng kí với số bất kì, nó cho đăng kí ngon ơ. Nhưng dùng được 1 lúc nó báo : Your licence key is to old to use this feature.
Xong 1 lúc nó lại báo : ..... The program will shutdown. Xong nó đóng lại mất tiêu. Bạn xem lại dùm xem sao. Với lại bây giờ nó có đến bản 4.3c rồi, không biết có bạn nào có KKK không nhỉ, cho mình xin với.

Có 5 khoá n ban thử 2 cái này đi, khá ngon đấy. Thử cái này đi:

Mã:
http://rapidshare.com/files/1963157/Handy_Patients_42_ppc_arm_crack2_vagus.rar.html

Mã:
http://rapidshare.com/files/2065407/Handy_Patients_42_ppc_arm_crack5_vagus.rar.html

parismania

Cảm ơn bạn nhiều, mình đã chạy được rồi. Nhưng không biết có KKK cho bản 4.3c mới không bạn nhỉ?

Azumy

Cảm ơn bạn nhiều, mình đã chạy được rồi. Nhưng không biết có KKK cho bản 4.3c mới không bạn nhỉ?

Bạn thử các khoá mình đưa để chép đè trên bản mới xem, theo mình biết thì tác giả ko tiến hành bẻ khoá bản 4.3 đâu.

Azumy

Medical Wizard PharmD Toolbox 6.03

Medical Wizard PharmD Toolbox 6.03

Thêm một ứng dụng của y học trên PPC, đây là một phần mềm được xem như là một chuơng trình tính toán thuốc và tham khảo nhanh chóng trong các trường hợp khẩn cấp, liều thuốc được sử dụng ở khoa nhi, chăm sóc bệnh nhân đặc biệt,...
Cực kì hữu ích cho các bác sỹ
Hỗ trợ cho WM03 trở lên

Tải về cài đặt và chép đè khóa .exe đi kèm
Tham khảo thêm ở đây:

Mã:
http://www.medicalwizards.com/client/productdesc.aspx?productid=53

Azumy

Medical Wizard PediSuite 6.03

Medical Wizard PediSuite 6.03

Đây là soft hỗ trợ cung cấp thông tin toàn diện cho khoa nhi và khả năng tính toán sử dụng các loại từ thuốc kháng sinh, thuốc dung dịch, thuốc có độc tính,...
Được thể hiện dưới dạng bảng sinh động
Hỗ trợ WM03 trở lên

Tham khảo thêm ở đây:

Mã:
http://www.medicalwizards.com/client/productdesc.aspx?productid=50

Azumy

Medical Wizards ER Suite v6.0.3

Medical Wizards ER Suite v6.0.3

Một soft hỗ trợ cho các tình huống khẩn cấp và chăm sóc đặc biệt, là soft chuyên nghiệp không thể thiếu cho các bác sỹ.
Hỗ trợ tốt cho WM03 trở lên

Tải về sử dụng tương tự 2 soft ở trên
Tham khảo thêm ở đây:

Mã:
http://www.medicalwizards.com/client/newhome.aspx

duocgiang

Cài skycape de it ton bo nho

Mình mới mua PDA, mình cài được skycape khoảng 10 cuốn vào storage card nhưng vẫn tốn bộ nhớ RAM. Có cách nào không, giúp mình với!
Thanks! :(

Mình mới mua PDA, mình cài được skycape khoảng 10 cuốn vào storage card nhưng vẫn tốn bộ nhớ RAM. Có cách nào không, giúp mình với!
Thanks! :(
Đành rằng là cài vào thẻ nhưng vẫn có một vài phần nó tự cài vào máy như những file thư viện dll chẳng hạn, do đó việc bạn cài vào thẻ nhưng vẫn tốn một ít bộ nhớ máy là chuyện bình thường, còn khi bạn chạy nó thì máy bạn phải cần một lượng ram để chạy nó, nên việc khi chạy mà ram bị tụt xuống là hoàn toàn bình thường bạn ạh, chỉ khi nào nó tụt quá nhanh thì mới có vấn đề thôi!

NhatNguyen

Iambic Inc Health & Diet Manager v2.7

Iambic Inc Health & Diet Manager v2.7

Phần mềm quản lý và chăm sóc sức khỏe cho bản thân. Bằng cách tạo 1 tài khoản ,nhập thông số và việc quản lý bắt đầu, phầm mềm hỗ trợ nhịp tim khá hay dành cho người bị huyết áp (với các anh em hay ăn nhậu thì :D:D)

Phiên bản mới với nhiều hỗ trợ và sửa lỗi .

Tải về và giải nén, ta chép file CAB vào PPC và tiến hành cài đặt :)

linhbs

Có bác nào có Cr@ck cho handy patients Desktop 4.3c cho mình xin. Cám ơn nhiều

linhbs

Cám ơn bác thaikien nhiều nhé. Mình vừa đăng ký xong chúc bạn vui khỏe.

Bác thaikien ơi Cr@ck bác đưa lên mình dùng được vài mục nó báo bad Cr@ck và chương trình tự thoát ra xin bác kiểm tra lại dùm cám ơn bác nhiều.

Last edited by a moderator:

AnhQuynh

Well-Known Member
TakDak Clinicians Calculator v1.2

Phần mềm đã được Azumy giới thiệu: "Một phần mềm trong lĩnh vực y học giúp bạn tính toán rất nhiều thông số trên cơ thể con người như:
- Chỉ số BMI (body mass index)
- Chỉ số BSA (body surface area)
- Hàm lượng các khoáng chất
....và rất nhiều tính năng khác.

Tham khảo ở đây

Chỉnh sửa cuối:

Medkid

ai có c_r_a_c_k cho Skyscape phiên bản chạy trên PC không ? Share cho mình và mọi người với

DavidGam

ai có c_r_a_c_k cho Skyscape phiên bản chạy trên PC không ? Share cho mình và mọi người với

Skyspace có rất nhiều phần mềm chứ, bạn yêu cầu phần mềm nào phiên bản gì? thì mọi người mới giúp được chứ

Medkid

Skyspace có rất nhiều phần mềm chứ, bạn yêu cầu phần mềm nào phiên bản gì? thì mọi người mới giúp được chứ
vậy bạn có chìa cho bản washington manual 32th chạy trên PC ko ?
mình nghĩ là skyscape cũng có C-rack for all giống như phiên bản trên PPC

parismania

Cám ơn bác thaikien nhiều nhé. Mình vừa đăng ký xong chúc bạn vui khỏe.

Bác thaikien ơi Cr@ck bác đưa lên mình dùng được vài mục nó báo bad Cr@ck và chương trình tự thoát ra xin bác kiểm tra lại dùm cám ơn bác nhiều.
Mình cũng bị vậy luôn. Dùng được có 3 phút là nó báo lỗi rồi. Tức ghê vậy đó. Không biết có ai trị được phần mềm này không nữa.

anhbaba

Có ai có key cho MIMS cho mình xin với nhe.
Username: wm_user
Activation code: 7766-9841-4067
Validation code ???