• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - UPDATE SERVICE ONLINE

• Thread starter firefox_6996
  • Ngày gửi

bmw_se7ven

các bác cho e hỏi bi jo update sever nó ko hỗ trơ dong uiq.bj jo muốn update thi sao đc các bác

lieuvanphuoc

Mình xài W950,Hôm qa cài mấy cái skin Starting và Shutdown... rồi sao sao , bị lỗi luôn , giờ mở máy lên nó sáng đèn , rồi ko lên hình nữa. Mình thì nghĩ chỉ còn cách là Update Service lại cho máy , nhưng bản US cũ thì khi mở nó báo lỗi "phiên bản" nên không được , còn bản mới trên web Sony thì Bước 2 "Chọn sản phẩm" lại không có W950... Mình cũng đã thử Emma để Update lại máy , nhưng lại không có Tài Khoản @@" Có bất công vs W950 thế ko ? Sony bh còn không có mục của W950 , Ai có cách nào giúp với nha , cần GẤP lắm :(

lieuvanphuoc

Ai có acc Emma cho mình xin vs :( chỉ còn cách này , Đăng ký nó hok gửi Email về kích hoạt luôn mới ác