• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: YÊU CẦU, THẢO LUẬN TEMPLATE SPB INSIGHT

vuphh70

Chào !
- Mình thấy cái web nay hay tintuc.timnhanh.com bác nào giúp với (cám ơn trước)

huyatv

Giúp em con templates của trang www.chungta.com được không ạ?

Trang www.chungta.com có nhiều bài viết rất hay. Nhờ các bác làm hộ em trang này với. Cảm ơn các bác rất nhiều...

HaChau

Super V.I.P
Nếu không có bạn nào làm thì Chủ nhật tuần này mình sẽ kiểm tra xem có thể làm thêm được template nào không.

nthiep80

Bản fix nhanh template báo Thanh Niên. Hiện template này mình chưa ưng ý do báo này xuất nguồn RSS hạn chế, không đầy đủ và chia chuyên mục rõ ràng như xử lý trực tiếp.

Anh HaChau làm giúp em cái template của trang www.ictnews.vn với.. Em thấy trang này update thông tin khá cập nhật

Thanks anh trước

tmn

Có cái trang itgatevn.com.vn xin mãi mà bác Hà Châu chưa làm giùm cho.

Bác chút time cho anh em với nhé.

Cám ơn bác trước.

ongcunon1870

Bác nào sửa lại trang PCWorld việt nam đi :D, template cũ mình update mãi không được chắc là hỏng rồi :-?
Tiện thể ai có templates hồ sơ mật cho mình xin được không

vhu000

HaChau up lại cho mình Template Ngày này năm xưa nha! bên thư viện Template link bị sao rồi nên minh không thể down được, cám ơn nhiều.

HaChau

Super V.I.P
HaChau up lại cho mình Template Ngày này năm xưa nha! bên thư viện Template link bị sao rồi nên minh không thể down được, cám ơn nhiều.
Nếu nhớ không nhầm thì Ngày này năm xưa là tệp đính kèm nhưng tìm chưa thấy ở chỗ nào. Reup lại cho nhanh giúp bạn này.

o0oCr4zyxo0o

Anh Sơn ơi ! anh Sơn àh ! Em nhờ anh cái Template của Dân trí và LiveScore mà chờ hoài dài cổ rùi nè anh ơi !!! :(

hsoncd

Sơn Hachau
xem lại cái Temp Vitinfo dùm đi. Câp nhật xong mở xem thì trắng tinh à.

SirKojiro

Trang Dân trí thay đổi giao diện rồi, Mong bac Hà Châu sớm làm lại cái template update cho anh em.
Cảm ơn bác