• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: YÊU CẦU, THẢO LUẬN TEMPLATE SPB INSIGHT

shaolinkungfu

Có vẻ anh em quan tâm nhiều đến lĩnh vực mua bán, đầu tư thì phải :D
OK, để mình sẽ xem có làm được hay không. Thử xem qua thì trang www.muaban.net tổ chức hơi lằng nhằng có vẻ khó xử lý hơn trang saga.

Thân!

Lâu lắm rồi mà không thấy bác Hachau làm xong cái muaban.net này, bác cố gắng đi nhé, anh em đợi cả năm nay rồi :))

HaChau

Super V.I.P
Các bác ơi, cái tem của xổ sổ hỏng rùi. Bác nào giúp mình cái mới được không

Bro Kan làm lại cái temple Xổ số miềm Bắc nhé.
Trang chủ của Xổ số Thủ đô bị lỗi, không vào được. Mình đang làm template nguồn khác.

Trang Dân trí thay đổi giao diện rồi, Mong bac Hà Châu sớm làm lại cái template update cho anh em.
Cảm ơn bác
Cấu trúc của nó bị thay đổi, vẫn chưa xử lý được đầy đủ dữ liệu của nó :(

minhtuong

Mấy hôm nay trang BBC tiếng Anh (http://news.bbc.co.uk/) mình không cập nhật được. Bạn nào bị như mình không?
Bạn nào có template của trang BBC tiếng ANh không bị lỗi cho mình xin.
Bác Hà Châu có thời gian xem lại giúp mình template này với nhé.
Much thanks

abcviet

hôm nay không update được TNO (Thanh niên ) có bác nào bị không>? hay lại lỗi nhỉ?
Giúp với bác HC ơi!!1

huyatv

Nhờ các đạika làm hộ templates của trang này với! Help help.

Đây trang này ạ, nhiều bài viết chất lượng quá mà không đọc offline được ạ
www.chungta.com

Giúp em với!

leson30

Bác nào xem hộ cái template của trang cafef.vn với. Một tuần nay bị lỗi chỉ download được mỡi phần tiêu đề thôi, còn nội dung trống trơn.

HaChau

Super V.I.P
Bác nào xem hộ cái template của trang cafef.vn với. Một tuần nay bị lỗi chỉ download được mỡi phần tiêu đề thôi, còn nội dung trống trơn.
Đã sửa xong lỗi này, mời các bạn update lại.

HaChau

Super V.I.P
hôm nay không update được TNO (Thanh niên ) có bác nào bị không>? hay lại lỗi nhỉ?
Giúp với bác HC ơi!!1
Đã viết lại hoàn toàn template này. Nếu thấy nguồn tin nào bị thiếu thì các bạn tự bổ sung thêm.

supperchym2

Đã cơ bản hoàn thành phần lớn nội dung templates cho trang http://www.vitinfo.com.vn . Nay Up lên cho mọi người , bao gồm hơn 40 mục và chuyên đề rất hay , mời các bạn download và thưởng thức . :D

Trang web cập nhật liên tục những chủ đề nóng bỏng của Việt Nam và toàn cầu .

Nhớ Thanks mình một phát nhé ! :D

Trong lúc chờ các pro giải quyết anh dân trí thì của pác này cũng hay lắm đó.Trước lúc đó chưa lấy cái Vnexpress của pác Hà Châu.Cái vnexpress 3 nuột thật.Xem thích thật :D
:)

Chỉnh sửa cuối:

thehaineo

các bác cho em hỏi,lúc trước sài win5.0 thì update được khi mình up win6.1 thì update không được nữa,mặc dù đã kết nối với activesyne 4.5 ok

HaChau

Super V.I.P
các bác cho em hỏi,lúc trước sài win5.0 thì update được khi mình up win6.1 thì update không được nữa,mặc dù đã kết nối với activesyne 4.5 ok
Không update được dữ liệu thì hẳn là do đường truyền của bạn rồi.
Phần lớn các bạn ở đây dùng 6.1 update Spb Insight ầm ầm thôi.

Thực tế mình đã gặp trường hợp không update được Wi-Fi là do mạng Wi-Fi đó của FPT, cần phải login với giao diện Web đăng nhập, Spb Insight không vượt qua được bước đó nên không thể update.

leson30

Template trang cafef.vn

Đã sửa xong lỗi này, mời các bạn update lại.

Cái trang cafef.vn lại vừa bị lỗi 2 ngày nay. Chắc do thay đổi code. Bạn có thể xem và sửa lại được không. Cám ơn nhiều.

leson30

Cái trang cafef.vn lại vừa bị lỗi 2 ngày nay. Chắc do thay đổi code. Bạn có thể xem và sửa lại được không. Cám ơn nhiều.

Hôm nay lại OK rồi. Xin lỗi moị người vì đã làm phiền.
Cám ơn bạn Ha Chau.

AnhQuynh

Well-Known Member
Trang 24h.com.vnDantri.com.vn lâu không Update được, Bác HaChau kiểm tra và sửa luôn hộ em nhé! Thanks!

Kien_titanium

Trang BBC tiếng Việt đã thay đổi rồi, không up được. Cầu cứu Bác Hà Châu thôi. Cám ơn nhiều!

nthiep80

Bác Hà châu ơi nghiên cứu giúp em template của "batdongsan.com.vn" nhé !

Thanks bác !

nthiep80

Bác Hà châu ơi nghiên cứu giúp em template của "batdongsan.com.vn" nhé !

Thanks bác !

garlic

cái template sohoa.net bị lỗi rùi bác Châu ơi.. Rảnh có thời gian bác xem lại cho anh em nha.. Thank bác..