• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐÊ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ 2.1

Thangdq

Chú ý:

-Không tuyên truyền KE@-CR@ trong các tập tin đính kèm.
- Các yêu cầu soft mới hay version mới của soft.
- Các bài hướng dẫn sử dụng soft.
- Các bài thắc mắc về cài đặt, đăng ký, cách sử dụng soft.
- Thảo luận chung về soft nào đó trên UIQ.

Last edited by a moderator:

nokia_tcx

Làm ơn cho em xin cái ngôn ngữ tiếng Séc (Czech) cho chú bé P910i với ạ ! Cám ơn nhiều .

diepviendvh007

Mình đang tìm phần mềm ghi âm cuộc gọi dành cho p910i không biết đã có chương trình nào có chức năng như vậy chưa ?

Thangdq

Mình đang tìm phần mềm ghi âm cuộc gọi dành cho p910i không biết đã có chương trình nào có chức năng như vậy chưa ?

Hiện tại chưa có phần mềm nào cho UIQ có chức năng này đâu. Mình sẽ up ngay khi nó xuất hiện. ;)

nokia_tcx

diễn đàn đã có phần mềm đó rồi mà các bạn . Gõ tiếng VN thì chưa nhưng từ điển có rồi đó . Tìm lại ở trang 11 nhé :-? .Nếu nhớ kô sai :D.

nokia_tcx

Em đã load bộ ngôn ngữ cần thiết rồi , và đã kết nối tới máy tính , sau đó mở phần mềm Download Language lên , nhưng mà lúc em chọn list ngôn ngữ thì nó lại báo là : No language files were found ! Anh TLG giúp em với .

tinh_la_gi

Administrator
Trước khi bạn down về có hướng dẩn rất chi tiết bạn à ... bạn nên xem lại hướng dẩn trên link TLG cung cấp và làm theo là được ... mình thấy ngôn ngữ Czech có đó bạn à

namphuong

file này hết hạn rùi em ơi.
làm ơn gửi vào trang khác được không?
trang này khó down lắm.

nokia_tcx

Trước khi bạn down về có hướng dẩn rất chi tiết bạn à ... bạn nên xem lại hướng dẩn trên link TLG cung cấp và làm theo là được ... mình thấy ngôn ngữ Czech có đó bạn à

Hehe , em làm đc rồi . Thì ra phải ngắt kết nối trước rồi vứt vào , sau đó kết nối thì mới nhật đc file(s) .Thanks man nhé ! 2 phát "thank" liền ^^

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
file này hết hạn rùi em ơi.
làm ơn gửi vào trang khác được không?
trang này khó down lắm.

Không hiểu ý bạn muốn nói gì ?!
Đây là trang chủ của SE đấy bạn ... không có chuyện không thể Down được đâu nhe !!!

Mình đã test link trước khi cung cấp hết đấy bạn !! Bạn thử lại nhé ;)

lightblue

mình muốn up nhưng file nặng tới gần 2M có cách nào up lên ko ?
Bây giờ có nhiều host free lắm bạn à. Bạn có thể vào yousendit.com, sendspace.com, 4shared.com để upload.

Hoặc bạn có thể gởi cho mình. lightblue_dreams@yahoo.com

Lưu ý: Các bài không liên quan nội dung topic sẽ được dọn dẹp, dời sang vị trí thích hợp vào sau này.

tinh_la_gi

Administrator
chương trình smart movie thì không còn gì xa lạ với mọi người nữa. mình có bản tiếng việt đầy đủ được crack bởi tình là gì . bạn nào chưa có thì down về setup nha !
Link : http://www.4shared.com/file/6440676/8486a18b/smart_movie_tv__all_ver.html

Đề nghị bạn thêm hình minh hoạ nhé.

Bộ Soft này đã có trong Sub Việt Hóa của Box UIQ đề nghị anh em nào quan tâm và có ý kiến đóng góp vui lòng vào đây

tribinh

Ai có phần mềm N6708 cho mình xin với

Tui có một con N6708 muốn cài phần mềm nghe nhạc có soft nào hay các huynh chỉ giáo thanks

Thangdq

Tui có một con N6708 muốn cài phần mềm nghe nhạc có soft nào hay các huynh chỉ giáo thanks

N6708 xài hệ điều hành UIQ 2.1 cho nên có thể cài được ừng dụng của P9xx (tuy nhiên có vài phần mềm không chạy được), nghe nhạc bạn cài PowerMp3, bạn vào phần SOFT CHO UIQ! CẬP NHẬT để lấy soft này và nhiều soft khác nữa. Chúc bạn thành công !