• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐÊ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ 2.1

smile188

Các bác ơi bác nào có soft Minute Beep thì cho em xin với nhé! Soft này trên S60 thì có nhưng em tìm không thấy cho UIQ.

tinh_la_gi

Administrator
với Ver 2.0 thì bạn chép file app vào và đăng ký với code 1
với ver 3.0 hay 3.01 chép app vào và đăng ký với code 255 hay 355

Chú ý với PowerMP3 Việt Hóa thì không cần chép app ... cài vào và đăng ký là xong !

TheLight

Xin WorldMate Professional Edition

Ai có bản WorldMate Professional Edition và k*y dùng cho p910i thì cho mình nhé.

Xin cảm ơn nhiều !

SirKojiro

Ai có bản WorldMate Professional Edition và k*y dùng cho p910i thì cho mình nhé.

Xin cảm ơn nhiều !

Của Bạn đây nhưng chỉ là bản Trial chưa tìm thấy C****:
WorldMate 2005 Professional Edition for UIQ 2.1

thuypn06

Cho mình hỏi cái, trước đây mình nhớ là có phần mềm lấy P910 làm webcam, nhưng kô nhớ tên (bên MF đó TLG ơi) , nay cài lại MT, đã mất, vậy có ai tìm đc, hay có sẵn, làm ơn cho Thúy xin lại, Thanks nhiều lém.

SirKojiro

Cho mình hỏi cái, trước đây mình nhớ là có phần mềm lấy P910 làm webcam, nhưng kô nhớ tên (bên MF đó TLG ơi) , nay cài lại MT, đã mất, vậy có ai tìm đc, hay có sẵn, làm ơn cho Thúy xin lại, Thanks nhiều lém.
Bạn thử cái này coi:

Worldcam v1.2.1 UIQ

thuypn06

Trùi, lấy p910 làm webcam, đây ông lại cho tui WorldCam, bắt tui thử. Potay. Vấn đề là ông có hỉu câu hỏi hoặc bít về soft thì reply . Thanks anyway.

SirKojiro

Trùi, lấy p910 làm webcam, đây ông lại cho tui WorldCam, bắt tui thử. Potay. Vấn đề là ông có hỉu câu hỏi hoặc bít về soft thì reply . Thanks anyway.
Nhầm hàng :D

Mobiola webcam UIQ 1.1

Chỉnh sửa cuối:

hungchip

Có ai có phần mềm MumSms mới (có **** đầy đủ, k như bản đang có sẵn trong diễn đàn, mỗi lần **** xong thì phải khời động lại máy, muốn sử dụng tiếp thì lại bắt **** và phải khởi động lại máy, ... rất bất tiện. Không giống như bản dành cho S60)

Có ai có thì chỉ bảo cho mình với nhé!!!

tinh_la_gi

Administrator
MumSMS bản nào củng vậy ...trên UIQ nó bị vậy ấy ... dùng cái SMS_Spam_Manager hoặc SMS_Manager hay hơn nhiều...và củng nhiều thứ hay để khám phá!

LEDU

Chào cả nhà!
Mình trước đây dùng SonyEricssion P900 rồi giờ chuyển qua O2 Exec. Do có chuyện cần dùng lại nên mình lại phải bỏ dỡ con Exec rồi dùng lại P900. Giờ đây tính cài thử các phầm mềm ứng dụng cho P900 và cái cần thiết nhất là cài soft để chụp lại màn hình của P900. Không biết có soft nào có thể giúp mình yêu cầu của mình không? Mình mới vào trong này thôi nên không đủ cam đảm tìm hết các topic. Mong anh em thông cảm và giúp mình với nhé.

Cảm ơn rất nhiều!

Thangdq

Chào cả nhà!
Mình trước đây dùng SonyEricssion P900 rồi giờ chuyển qua O2 Exec. Do có chuyện cần dùng lại nên mình lại phải bỏ dỡ con Exec rồi dùng lại P900. Giờ đây tính cài thử các phầm mềm ứng dụng cho P900 và cái cần thiết nhất là cài soft để chụp lại màn hình của P900. Không biết có soft nào có thể giúp mình yêu cầu của mình không? Mình mới vào trong này thôi nên không đủ cam đảm tìm hết các topic. Mong anh em thông cảm và giúp mình với nhé.

Cảm ơn rất nhiều!

Không cần phải tìm hết các topic mới có soft bạn cần đâu. Chỉ cần vào SOFT CHO UIQ - CẬP NHẬT tìm là đủ.

Lần này mình tìm hộ bạn nhé.

Soft chụp ảnh màn hình

Chỉnh sửa cuối:

LEDU

Công nhận PV nhanh như điện xẹt. Anh em ai cũng tốt bụng hết! :)
Mình lần đầu dùng cái này. Mong bạn Thangdq hướng dẫn 1 chút cho mình cách cài đặt, cách chạy thế nào..vv..nói thật là mình chưa bao giờ cài gì cho P900 cả.

Cảm ơn trước nghen!

Nokialover

cho em xin soft quản lý file copy, paste được nhé , em ko down dược fileman 7.0
cám ơn nhiều

unluckyboy

Các bác ơi, ai có phần mềm từ điển Anh-Việt và Nga-Việt cho P990i thì cho em xin với ạ. Em lục lọi trong diễn đàn mà chẳng thấy đâu cả. Thanks các bác nhiều.

Linh_t885

Cho minh hoi 1 cái: Dao này máy P910 hay bị hiện tượng khi xem ảnh không Fullscreen được, mở ảnh lên chọ vô màn hình 1 cái nó đơ màn hình luôn không thể xem full được. trong khi đó ổ C mới sử dụng 3.96mb ram sử dụng mới 10.7-11.11m. Vậy mà không thể nào xem full đựoc mới đau cháu??? muốn không bị hiện tượng này nữa thì phải fomat máy!???? bùm wa'. Các mod giúp với

lightblue

Cho minh hoi 1 cái: Dao này máy P910 hay bị hiện tượng khi xem ảnh không Fullscreen được, mở ảnh lên chọ vô màn hình 1 cái nó đơ màn hình luôn không thể xem full được. trong khi đó ổ C mới sử dụng 3.96mb ram sử dụng mới 10.7-11.11m. Vậy mà không thể nào xem full đựoc mới đau cháu??? muốn không bị hiện tượng này nữa thì phải fomat máy!???? bùm wa'. Các mod giúp với

Bạn xem thử có để quá nhiều phần mềm chạy background không? Hoặc ảnh đó có dung lượng lớn quá không...