• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐÊ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ 2.1

giahuy1909

em là thành viên mới nên chưa biết luật,nên bài bị xóa hoài.hic
Anh em ai có phần mềm irremote cho minh với.trong cập nhật soft không có XXXXX
thanks trước nha
Mính sài P910i

CongVoi

Super V.I.P
em là thành viên mới nên chưa biết luật,nên bài bị xóa hoài.hic
Anh em ai có phần mềm irremote cho minh với.trong cập nhật soft không có XXXXX
thanks trước nha
Mính sài P910i

Không xin K*** trong diễn đàn bạn nhé.:|:|

vangayeu

Bác nào có smart movie P910i cài không cần phải ĐK cho em xin ... Dòng P910 hàng Tàu báo IMEI ảo nhập vào toàn báo Check Digit Wrong in IMEI ... Smart movie TA hay TV bản nào cũng được em đang cần gấp ... Em cám ơn rất nhiều !!!

CongVoi

Super V.I.P
Bác nào có smart movie P910i cài không cần phải ĐK cho em xin ... Dòng P910 hàng Tàu báo IMEI ảo nhập vào toàn báo Check Digit Wrong in IMEI ... Smart movie TA hay TV bản nào cũng được em đang cần gấp ... Em cám ơn rất nhiều !!!

Khôg dùng được smartmovie thì tạm thời bạn dùng chương trình Divxplayer này tạm đã nhé : http://www.box.net/shared/goz49jx4w8.

Linh_t885

không phải như bạn nói đâu, máy P910 tàu hay không tau không quyết định vấn đề bạn nói. Ở đây là do bạn có thể đã dùng máy tạo khoá không đúng Version. bản 2.76 là bản cao nhất mà có máy tạo khoá. còn từ 3.0 trở lên đến 3.25 là cài đè (đã có hướng dẫn cách cài trong diễn đàn)

vangayeu

không phải như bạn nói đâu, máy P910 tàu hay không tau không quyết định vấn đề bạn nói. Ở đây là do bạn có thể đã dùng máy tạo khoá không đúng Version. bản 2.76 là bản cao nhất mà có máy tạo khoá. còn từ 3.0 trở lên đến 3.25 là cài đè (đã có hướng dẫn cách cài trong diễn đàn)

Cám ơn bác , em cài bản SM v2.76 TV của bác Tình Là Gì không cần phải ĐK luôn...Lần nữa cám ơn mọi người đã giúp đỡ ...=D>=D>

vuvow

Chào toàn thể anh em!

Mình dùng con Foma M1000; hiện mình bị con virus (triệu chứng là gửi 1 tin nhắn thì gửi 4 tin luôn)
Ae có soft nào để diệt cho mình xin với.
Có thể đã có trong topic ( sorry vì topic dài ko lướt hết được)
Thanks.
benmtie@yahoo.com

cleobast

GUI ANH EM

Em đang dùng SE p910i cần phần mềm xem file WMV nhung ko tim dược, còn phàn mềm smartmovi thi ko chạy được các bác cứu em với gửi em link dơn load với nha!
Thanks các bác nhiều

CongVoi

Super V.I.P
Chào toàn thể anh em!

Mình dùng con Foma M1000; hiện mình bị con virus (triệu chứng là gửi 1 tin nhắn thì gửi 4 tin luôn)
Ae có soft nào để diệt cho mình xin với.
Có thể đã có trong topic ( sorry vì topic dài ko lướt hết được)
Thanks.
benmtie@yahoo.com

Của bạn đây nhé:

nguyenvansang

Well-Known Member
sao của mình ko cài dc PowerMp3 3.01 vây ? mình dung P910i ai biết chỉ mình với thank nhìu

nguyenvansang

Well-Known Member
thank nha minh ko dùng đồ này nhìu .ok rui

nhưng mà ko đăg kí dc các bác nó toàn báo ver cũ thui ai chỉ mình với giúp cho chót đi các bác ơi em cảm ơn nhìu

a dc rùi các bác a cảm ơn các bác nhìu

Last edited by a moderator:

tuandat

Của bạn đây nhé:

[HIDE="hide"]http://www.box.net/shared/qeho1smo8o
[/HIDE]

bạn co crack cua im + chat ko cho mình với,

tuandat

@Tiến Hà: bạn nên cài thêm Quick Office 3.0 để hổ trợ việc đọc các file doc tốt hơn trình có trên máy!

@Gatrong_lonton: trong kho DS có cả 2 soft này đấy bạn và bạn củng không cần chép file Dll gì cả chỉ cần cài vào và đăng ký với tên bất kỳ..ghi tên bạn vào cho Pro thì ok rùi

Than^ !

ban có thể share giúp mình pm này ko?mình tìm hoài mà ko thấy ,ca crack nữa bạn nhé ,càm ơn bạn nhiều.thân
:|

Anhtoitb

Có cao thủ nào có cho em xin gói giao diện tiếng Việt dành cho P900 với! Em đang cần gói giao diện này quá mà đôn đáo chạy khắp nơi không kiếm được!
Xin chân thành cảm ơn!

Linh_t885

thank nha minh ko dùng đồ này nhìu .ok rui

nhưng mà ko đăg kí dc các bác nó toàn báo ver cũ thui ai chỉ mình với giúp cho chót đi các bác ơi em cảm ơn nhìu

a dc rùi các bác a cảm ơn các bác nhìu
Power 3.01 sau khi copy đè app thì nhập số đăng ký là 255
Chúc vui!