• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

chuduytuong

mình down phần installserver rùi nhưng thấy nó là đuôi .sis.7z. cài không được, hồi trước cũng down mấy cái themes đuôi .7z về cũng không biết cài kiểu gì? ai giúp em với.

NokuaN70

Well-Known Member
mình down phần installserver rùi nhưng thấy nó là đuôi .sis.7z. cài không được, hồi trước cũng down mấy cái themes đuôi .7z về cũng không biết cài kiểu gì? ai giúp em với.

Đuôi .7z là một dạng file nén tương tự như rar và zip, bạn phải giải nén(Extract) thì mớij cài dc.

Posted via Mobile Device

namhaidirector

các bác có ứng dụng chương trình bắt máy tự động như advance của s60 không vậy mấy bác ?
nhiều lúc đang làm không bát máy được.

trunghd17

AE tìm giúp PM mumSMS

bác Conhvoi tìm giúp em pm mumms cho p1i với.em tải nhưng lúc cài toàn báo lỗi thôi.em đang rất cần mong bác giúp đỡ.thank bác trước

NokuaN70

Well-Known Member
bác Conhvoi tìm giúp em pm mumms cho p1i với.em tải nhưng lúc cài toàn báo lỗi thôi.em đang rất cần mong bác giúp đỡ.thank bác trước
MumSMS mà bạn yêu cầu không có cho UIQ3 đâu bạn ơi, chỉ có cho S60 và UIQ2 thôi nên những bản down xuống và cài vào máy sẽ bị lỗi bạn thử dùng Magic Message Manager Pro thử xem : http://www.pdaviet.net/showthread.p...uản-lý-tin-nhắn-cực-pro&p=1337622#post1337622

trunghd17

cảm ơn bác em muốn dùng MUMSMS vi nó k hiện tn tới và có cả pass nữa.còn pm bác bảo chỉ để phân loài tn thôi.dù sao cũng cảm ơn bác đã quan tam.ah tiện đây cho em hỏi em dùng iphone lock o.5 cài sd bt nhưng thỉnh thoảng mở khóa dùng mà đèn bàn phím lại k lên.e tắt pm đi thì máy lại bt.ai biiees giup em với

NokuaN70

Well-Known Member
Sử dụng Iphone lock thì bạn nên tắt chương trình khóa mặc định của máy đi, và tránh không sử dụng tới chức năng khóa mặc định thì sẽ không bị tình trạng Unlock bằng Iphonelock mà không sáng đèn màn hình. Nếu không cải thiện thì bạn phải Edit lại file iphonelock.ini trong thư mục Shared/Iphonelock trong ổ D thôi. Hiện tại thì mình không còn sử dụng Iphonelock nữa nên cũng quên mất phải chỉnh lại như thế nào, bạn thử tìm hiểu và chỉnh lại xem sao? Sau khi Edit xong bạn khởi động ĐT lại để những thay đổi có hiệu lực là dc.

trunghd17

em đã tắt chế độ khóa ở máy rồi mới cài iphone lock ma.màn hình vẫn bt chỉ có đèn bàn phím thôi.nhiều lúc đi ngoài đường tối mở máy nt mà chảng nhìn thấy gì cả.phải ấn một lúc lại đươc.các tùy chỉnh trong iphone.ini em đã chỉnh như hd của mọi ng rồi.mà em thấy dùng IP lock tốn pin hơn thì phải.vừa chập chờn đèn phím vừa tốn pin thế này chắc e k dùng nữa.

tommynguyen1961

em đã tắt chế độ khóa ở máy rồi mới cài iphone lock ma.màn hình vẫn bt chỉ có đèn bàn phím thôi.nhiều lúc đi ngoài đường tối mở máy nt mà chảng nhìn thấy gì cả.phải ấn một lúc lại đươc.các tùy chỉnh trong iphone.ini em đã chỉnh như hd của mọi ng rồi.mà em thấy dùng IP lock tốn pin hơn thì phải.vừa chập chờn đèn phím vừa tốn pin thế này chắc e k dùng nữa.

iphone lock nếu dùng cho p1i hoặc p990 mà tháo flip ra thì ok ổn nhưng lỗi không sáng màn hình lúc unlock là thường xuyên xảy ra và có chỉnh sửa cũng lỗi.