• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CID-lock hay superCID? kiểm tra điện thoại HTC với mtty

leomai

mình không biết máy mình đã unlock cid chưa. thông số trên máy mình là
kais130
spl-3.29.0000
cpld-8
mấy bro có thể giải thích giùm mình như vậy là thế nào không.
khi mình thử up sang hardsplv3.56 thì khi bấm jumspl3.56 thì màn hình chỉ có trắng mà không sang bootloader được. mình muốn biết làm sao để có thể up rom và up radio được. bro có thể hướng dẫn giúp mình được không. cảm ơn nhiều

NhatToai

Super V.I.P
mình không biết máy mình đã unlock cid chưa. thông số trên máy mình là
kais130
spl-3.29.0000
cpld-8
mấy bro có thể giải thích giùm mình như vậy là thế nào không.
khi mình thử up sang hardsplv3.56 thì khi bấm jumspl3.56 thì màn hình chỉ có trắng mà không sang bootloader được. mình muốn biết làm sao để có thể up rom và up radio được. bro có thể hướng dẫn giúp mình được không. cảm ơn nhiều

Máy bạn đã được HardSPL 3.29 by Jockyw rồi!
Tình trạng mỗi lần HardSPL khi kich chạy JumpSPL mà trắng màn hình là do lỗi Jump1.56,đừng dùng Jump này mà hãy copy vào máy Jump1.93 rồi kích chạy,máy sẽ về Bootloader.Tất cả các tool này và hướng dẫn đều có trong khu vực Kaiser.

sonken

chào bác máy của em là qtek s200 dòng g4 sau khi chạy bản pda việt máy chở thành IPL 2.20.0001 và SPL 2.G3 em kiểm tra bản mtty.1.42.
Cmd>info 1
GetDeviceInfo=0x00000001

2.G3.4PDA

Cmd>task 32
Invalid command : task 32
For a help screen, use command ? or h

Cmd> như thế bác có cách nào giúc em với em cảm ơm nhiều