• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CLEAR CYDIA LIST CACHE

XuanTruong

Super V.I.P
Cài iTunes 9 rồi thì Em CLEAR CYDIA LIST CACHE này không chịu chạy! Đành phải chơi THỦ CÔNG vậy!:))

tdang1

CLEAR CYDIA LIST CACHE

Phần mềm rất nhỏ gọn chạy trên Windows sẽ giúp bạn khắc phục lỗi Cydia bị crashing sau một vài ngày sử dụng

*Tải file đính kèm về giải nén
*Để đâu đó trên PC
Tạo Shorcut file ClearCydiaListCache.exe ra Desktop cho tiện sử dụng
*Kết nối iPhone với PC
*Chạy file ClearCydiaListCache.exe

Mình nối với IP bằng wifi, thấy chạy mãi mà không xong. Có cách nào không bạn?

hellmen

sau khi e Del theo cách thủ công thì e bị mất hết các sources, phải add lại hả các bác?

pvhaibks1

Huynh ơi , Minh dung phần mềm fixCydia ma cứ báo lỗi hoài không được , mong anh chỉ giúp : Báo như sau :
FixCydia has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.

ti-toe

Mình thử với 5 máy, cả win7, cả xp, cả vista, cả có itune lẫn không mà đều không được :((, có cần phải cài thêm cái gì để kết nối với PC không ạ?

XuanTruong

Super V.I.P
Mình thử với 5 máy, cả win7, cả xp, cả vista, cả có itune lẫn không mà đều không được :((, có cần phải cài thêm cái gì để kết nối với PC không ạ?

FW 3.0, 3.0.1, 3.1 thì chạy được còn FW 3.1.2 thì TỊT (Không liên quan đến iTunes đâu)!:D

ti-toe

FW 3.0, 3.0.1, 3.1 thì chạy được còn FW 3.1.2 thì TỊT (Không liên quan đến iTunes đâu)!:D

Mình dùng bản 3.1, đã thử với itune 9, 8.2, vẫn không kết nối được, bây h không vào được Cydia thì cũng không cài được OpenSSH để áp dụng cách thủ công của bạn, chẳng biết làm thế nào bây giờ :((

thanglc

Mình dùng bản 3.1, đã thử với itune 9, 8.2, vẫn không kết nối được, bây h không vào được Cydia thì cũng không cài được OpenSSH để áp dụng cách thủ công của bạn, chẳng biết làm thế nào bây giờ :((

trời ơi bác này giống mình thế lên FW3.1.2 cả gốc lẫn custom đều không xử lý được thằng cydia. Có cao thủ nào chỉ giúp với ạ
:(:)(:)((

kennh0x

cho em hỏi có 1 2 soure nó cứ bào lỗi hoài nếu em xài pm này xóa thì nó có xóa luôn mấy soure em đang xài không vậy anh

kuaito

sao cài đặt clear cydia không được vậy, nó báo application filed, ai biết chỉ dùm với

hh_duy

Các Bác cho tôi hỏi tại sao tôi tải phần mềm trên về, giải nén rồi chạy nhưng sao máy lại báo " The application failed to initialize properly (0xc0000135). Click on OK to tẻminate the application"- Giúp tôi với các Bác ơi