• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có bản mới nè DL DesireZ v3.2 final][DL Data2SD/Ext4 v2.2][Nand/SD/MAGLAR]

Mình thấy bên xda quảng cáo bản này chạy rất mượt các bạn ah. Video test 3D cũng cực chuẩn luôn. Link down thì đang upload.Từ trước đến giờ dùng qua mấy bản nhưng cuối cùng vẫn quay về HD0.3 của gauner1986's, không biết bản này thế nào. Có Bác nào rảnh test thử rồi cho ý kiến nha.
Nguồn: http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=913597
Video tham khảo: http://www.youtube.com/watch?v=xO6VG-bucdM&feature=player_embedded

langthang262

Mình cũng đọc bên XDA rồi, cũng khá hay, đáng để dùng thử.
Có vẻ càng ngày các bản Android cho HD2 càng hoàn thiện và nhiều tính năng, có khi còn hơn nhiều loại máy cao cấp build sẵn Android từ đầu

anhthai

Bản này thấy hay quá,nhưng đang chạy WP7 ngại chạy lại quá:-?

Mr_PDA

ai flash bản này xong cho xin ít rì viu đi, vẫn đang uploading thì phải :(
lâu lâu cũng nhớ android quá

T

tainguyentan

Guest
Đang xài bản RAFDROID HD 2.3 thấy cũng ngon, down bản DL DesireZ về rồi mà chưa có thời gian để vọc. Chờ mọi người review luôn, hehe

vinhhuynh1

Án binh bất động. Gần tết công việc cty lu bu quá không có thời gian. Chờ anh em tex rồi mình làm theo Hehe .Chúc anh em ngày mới vui vẻ.

gobig2006

Có bác nào hướng dẫn cách cài bản này cho em với. Xem review thấy hoành tráng quá

ancola66

Super V.I.P
Đã chơi hoàn thiện lúc 2h30 sáng nay với song kiếm hợp bích :WP7 nand & và Desire Z v3.2 Final trên thẻ :))

vinhhuynh1

Đã chơi hoàn thiện lúc 2h30 sáng nay với song kiếm hợp bích :WP7 nand & và Desire Z v3.2 Final trên thẻ :))

Cho cái ý kiến đi Bác. Bản nầy có tiếng việt không Bác. Chạy song kiếm hợp Biach1 như Bác nói có khó làm lắm không. Hay là bác cho 1 cái topic hướng dẫn tỉ mĩ đi em ủng hộ Bác 1 phiếu.

longlb01

Xin Bác ANCOLA66 một cái hướng dẫn cài đặt cho nhưng ai dốt tiếng Anh có thể chơi dịp Tết.Cám ơn Bác và xin lỗi đã làm phiền !

jfk2000

Cho cái ý kiến đi Bác. Bản nầy có tiếng việt không Bác. Chạy song kiếm hợp Biach1 như Bác nói có khó làm lắm không. Hay là bác cho 1 cái topic hướng dẫn tỉ mĩ đi em ủng hộ Bác 1 phiếu.

Bac nào up dùm em cái rom này lên mediafire với . mulitupload em ko download duoc . Mac dù đã thử hết các link trong đó . hu...hu....

kakatoi

ko ai thử thì để mình thử. trước tết kiếm 1 bản dùng luôn đến qua tết rồi mới tính tiếp ;;) . Nếu k hài lòng thì quay lại bản cũ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Nhìn dung lượng tải về bít vất vả với nó rồi ^^! thế này tối mai mới thử vậy mai thi xong môn cuối cái đa k mất thời gian với nó lắm ;;)

Chỉnh sửa cuối:

trucdemo

435mb, download chắc khùng luôn với mấy cái host đó hjxhjx, đang download, máy báo tới 5h, up xong sẽ báo cáo với ae, thanks