• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có bản mới nè DL DesireZ v3.2 final][DL Data2SD/Ext4 v2.2][Nand/SD/MAGLAR]

dung912lien

cho hỏi mình đang chạy bản nand android có cách nào để chạy thêm bản sd này ko ?

matmeo410

Bản 3.3 này rất tuyệt có vẻ như nó là bản tốt nhất mình từng test trên NAND:D

tr3c0nditx2nh

các bạn cho mình hỏi bản này chạy NAND trên HD2 Euro có ổn không? sau khi cài xong dư ram và bộ nhớ trong thế nào? có bị ít ko các pác?

luongvancanh

Không giữ được cấu hình các cửa sổ đã sửa đổi

Chào các bạn.
Sau khi cài bản này lên SD card, tổi chỉnh sử các cửa sổ . Sau đó khởi động lại máy thò nó xóa sạch các biểu tượng trên của sổ.
Vậy ta phải làm sau đễ giữ lại cấu hình các cửa sổ đã chỉnh sứa
Cảm ơn vid sự hướng dẫn tiếp theo.

balaxitamon

Có Bro nào online không, cho em xin cái yahoo chỉ giáo với , em cài cái 3.2 mãi chả được, cài đủ cách hết mà nó chẳng nhận data 1 g ,em dùng cái partion wizzard chia thành ext3 rồi mà cũng không được, nick em thantai9x, bác nào có cách đơn giản thì giúp em nhé, em chỉ cần nó nhận data 1g được rồi, chứ h có 67 mb sao mà cài apps được

Chỉnh sửa cuối:

dung912lien

có ai thử quay video bản này ko? khi quay 1 đoạn video 2 phút , xem lại sẽ cảm thấy ở đoạn cuối âm thanh đi nhanh hơn 1s , nếu quay 4 phút sẽ thấy âm thanh và hình hoàn toàn ko khớp xem như vậy rất bực , ko biết bản v3.3 có bị như vậy ko ?

quangloiat

Sao bản này mình cài các ứng dụng từ Market hay bị tình trạn Force close thế nhỉ?
Và chưng trình 'Rom manager" dùng như thế nào vậy? Mình cài nó trên SD Card.

phongvantm

Hix em mới up cho con HD2 TM của em tối hôm qua, em thấy cái cảm biến chuyển động xoay ngang dọc màn hình không hoạt động và chip cảm biến ánh sáng cũng vậy (cụ tỉ là khi em đang đàm thoại thì màn hình không tự tắt khi đưa máy lên nghe.) cho em hỏi như vậy là máy em bị lỗi j, fix lỗi như thế nào ạ. Em dùng WM thì tình trạng đó ko xảy ra?