• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Co0kie's Home Tab v2.0.0 & CHTEditor v2.0.0.0 của Sense v2.5 (Upd 24/07/2011)

lungtung

Toggle switches v2.0
& Notification icons v2.0
& Miscellaneous v2.0
Cho CHT v1.8.0

(Cập nhật 14/06/2010)

Sử dụng dạng Skin của DINIK bên XDA.

ai có bộ này cho mình xin lại với, mình down ở bài 101 trang 11 nhưng nó bị lỗi cài lên không chạy

Last edited by a moderator:

garlic

Bác Phê cho em hỏi cái đồng hồ Analog ở bài 1 chỉ có file cab cho CHT v1.7 thôi ạ? Có file cab cho CHT 1.8 ko bác?? Em tìm tính từ post link down CHT 1.8 mà không có..

AnhPheCT

Bác Phê cho em hỏi cái đồng hồ Analog ở bài 1 chỉ có file cab cho CHT v1.7 thôi ạ? Có file cab cho CHT 1.8 ko bác?? Em tìm tính từ post link down CHT 1.8 mà không có..
Clock A dùng được cho CHT 1.8 nhé Bạn!

vaga_pro2006

Cho mình xin wallpaper :

duylenguyen

chưa up rom có cài được Co0kie's Home Tab v1.8.0
Và CHTEditor v1.8.0... không vậy? thanks!!

AnhPheCT

chưa up rom có cài được Co0kie's Home Tab v1.8.0
Và CHTEditor v1.8.0... không vậy? thanks!!
CHT phải cài được trên ROM WM6.5 hoặc WM6.1 có (Manila v2.5) HTC Sense 2.5. Thường ROM ship chỉ có manila TouchFlo 3D thôi. ko sử dụng được đâu?

duylenguyen

mình đã cài, mọi cái đều ok nhưng chỉ có mỗi cái thay đổi hình nền home không được, mò mãi hok ra, xin giúp mình với. thanks!!!

AnhPheCT

mình đã cài, mọi cái đều ok nhưng chỉ có mỗi cái thay đổi hình nền home không được, mò mãi hok ra, xin giúp mình với. thanks!!!
CHT v1.8.5 Thay đổi hình nền bình thường, Thay đổi hình nền All tab, nếu có cài theme của Mình vui lòng tải file kèm bài #239 nếu là theme ko có chữ Final, nếu Theme cuối cùng của Mình đã fix luôn, tấc cả thay đổi hình nền bình thường ở Menu Home Tab.

duylenguyen

CHT v1.8.5 Thay đổi hình nền bình thường, Thay đổi hình nền All tab, nếu có cài theme của Mình vui lòng tải file kèm bài #239 nếu là theme ko có chữ Final, nếu Theme cuối cùng của Mình đã fix luôn, tấc cả thay đổi hình nền bình thường ở Menu Home Tab.

mình đã cài santod mods BG4all 2.5 fixed mà vẫn không thay đổi được màng hình home, với lại cũng chẳng thấy nó hiện ở đâu hết

AnhPheCT

mình đã cài santod mods BG4all 2.5 fixed mà vẫn không thay đổi được màng hình home, với lại cũng chẳng thấy nó hiện ở đâu hết
Bạn có cài CHT ko? CHT version mấy? Hay HTC Sense bình thường? HTC Sense v?

duylenguyen

Bạn có cài CHT ko? CHT version mấy? Hay HTC Sense bình thường? HTC Sense v?

mình cài Co0kie's Home Tab v1.8.0
Và CHTEditor v1.8.0 + B4all 2.5.Fixed
máy mình là hd2 tmos chưa up rom gì hết và mình củng chẳng biết của mình là htc sense gỉ nữa (mới xài WM) hic gà quá, mong bạn chỉ giúp dùm mình, thanks!!!

AnhPheCT

mình cài Co0kie's Home Tab v1.8.0
Và CHTEditor v1.8.0 + B4all 2.5.Fixed
máy mình là hd2 tmos chưa up rom gì hết và mình củng chẳng biết của mình là htc sense gỉ nữa (mới xài WM) hic gà quá, mong bạn chỉ giúp dùm mình, thanks!!!
Bạn xài WM 6.5 à? Vào Start/Settings/System/Device Infomation/Software Infomation/ Xem Manila v?

AnhPheCT

ùm mình xài winmo 6.5
manila version 2.5.20121412.2
rom 04/28/10
Nếu thế chỉ cần cài CHT v1.8.5.0 hoặc CHTEditor v1.8.5.1 vào là xong thay hình nền bình thường. Nhưng hiện tại có CHT v2.0 và CHTEditor v2.0R3 rồi đấy test đi.

duylenguyen

Nếu thế chỉ cần cài CHT v1.8.5.0 hoặc CHTEditor v1.8.5.1 vào là xong thay hình nền bình thường. Nhưng hiện tại có CHT v2.0 và CHTEditor v2.0R3 rồi đấy test đi.

bạn có link down mấy cái đó không cho mình xin đi, mình cài đè lên cái cũ luôn hay phải delete rồi mới cài? thanks!!!!
cho mình hỏi ngoài lề chút nha reset máy nhiều lần có bị ảnh hưởng gì không vậy bạn?

AnhPheCT

bạn có link down mấy cái đó không cho mình xin đi, mình cài đè lên cái cũ luôn hay phải delete rồi mới cài? thanks!!!!
cho mình hỏi ngoài lề chút nha reset máy nhiều lần có bị ảnh hưởng gì không vậy bạn?

Gở bỏ vài cài phiên bản mới: Link ở đây!!