• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Co0kie's Home Tab v2.0.0 Final & CHTEditor v2.0 Final của Sense v2.5

olympia_bk

Mình dùng Garmin-Asus M10 cài Co0kie's Home Tab v2.0 và CHT Editor v2.0 theo thứ tự như hướng dẫn mà chẳng có gì thay đổi luôn. Chán ............. :))

Mình dùng Garmin-Asus M10 cài Co0kie's Home Tab v2.0 và CHT Editor v2.0 theo thứ tự như hướng dẫn mà chẳng có gì thay đổi luôn. Chán ............. :))
Quan trọng là nó có chạy Sense 2.5 không chứ, nếu không có Sense thì chẳng có tác dụng gì cả...

olympia_bk

Thảm nào cài vào chẳng thấy gì. Tui cũng down đủ các file manila sense 2.5 về nhưng cài vào máy Asus M10 toàn báo lỗi cài đặt ko thành công. Trong khi đó search trên mạng thấy máy Asus M10 cài và chạy được manila sense 2.5. Có bro nào có thể giúp mình vụ này được không? Thanks.................

AnhPheCT

Thảm nào cài vào chẳng thấy gì. Tui cũng down đủ các file manila sense 2.5 về nhưng cài vào máy Asus M10 toàn báo lỗi cài đặt ko thành công. Trong khi đó search trên mạng thấy máy Asus M10 cài và chạy được manila sense 2.5. Có bro nào có thể giúp mình vụ này được không? Thanks.................

Tìm bản ROM nào cook có Theme HTC Sense v2.5 (Có Manila v2.5) Up xong cài Cookie's Home tab vào. Không thể giúp Bạn được, chỉ có 1 cách duy nhất mà thôi, bỡi vì Manila v2.5 ko thể cài vào sau ROM khi ko có Manila v2.5 hay Manila 2.1, hoặc TouchFlo 3D.....!

olympia_bk

Thanks bro, có lẽ gửi mail hỏi các mem trên XDA vậy. Em Asus M10 này cực ít rom cook, mà nếu có thì toàn tiếng Nga.

jaso

Member
AnhPhe có StateLink trong suốt không cho mình xin với,mình kiếm rồi mà không thấy.cám ơn AnhPhe nhiều.

AnhPheCT

AnhPhe có StateLink trong suốt không cho mình xin với,mình kiếm rồi mà không thấy.cám ơn AnhPhe nhiều.

Đã kèm trong theme luôn rồi! Nên cài AddOn_StateLink_RSS....trước khi cài Theme bảo dảm với Bạn hiện thị đầy đủ luôn, Mình đã kèm trong Theme CHT v2.0 rồi, Bạn bị lỗi là do Bạn cài AddOn_StateLink_RSS....sau nên bị thế.

demontoon_cz

Mình đang dùng khóa màn hình của CHT ,kiểu hd mini .Nhưng khi để chế độ thời tiết thì phần dưới thanh mở khóa bị một đoạn ko có hiệu ứng ( chỉ có một màu đen i
Bạn nào biết sửa thanh kéo mở màn hình để thấp xuống hoặc để full hình ảnh hiệu ứng thời tiết giúp mình !!!

Chỉnh sửa cuối:

AN1000

Khi cài vào ko thể vào dc mục Edit Home Layout :(
Nhân tịn6 bản lite rom của An ko có mục Sámung Setting, bạn nào có file Cab sòt đó cho AN xin nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

XuanLam

Các bác chỉ em cách chỉnh cái dấu số "1" màu đỏ với, mặc dù không có tin nhắn mới nhưng lúc nào nó cũng hiện chình ình ra đó? Mình cài "Co0kie's Home Tab v2.0.0 & CHTEditor v2.0 Final Full 15 Tab của Mod AnhPheCT" Thanks các bác nhiều!

Last edited by a moderator: