• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Contenta Images To SVG (Convert Ảnh sang định dạng SVG )

Status
Không mở trả lời sau này.

ht8xlove

Phần mềm này có lẽ rất cần thiết cho các bạn muốn tạo icon riêng cho theme . Giao diện của nó cung rất đơn giản và dễ sử dụng . Chuyển đổi được nhiều định dạng ảnh sang SVG

Download:))

ht8xlove

Mình cũng biết mà . Mình post ở đây cho mọi người tiện theo dõi . Nếu mod thấy ko hợp lý thì chuyển jùm mình qua box pc . Nếu phần mềm này đã có người post lên thì mod del jùm nhá !

nam_tran2701

bả này chủ yếu là dùng để xem file svg trong theme là chính, bản trial converted bị vướng chử contetta trên mỗi hình mà

ht8xlove

Sao kỳ vậy , mình convert bình thường mà , chẳng thấy có chữ conteta nào cả

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao kỳ vậy , mình convert bình thường mà , chẳng thấy có chữ conteta nào cả

Bản TRIAL này xài được chết liền. Convert xong ra cái hình có chữ contenta nằm ngay chính giữa còn khi add vào theme thì hình méo mó tùm lum, chẳng xài được

ngochuyhlv

Tìm trên google muốn nổ con mắt mà ko có bản full. Thấy mấy trang web nước ngoài có full down về dính boom :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tìm trên google muốn nổ con mắt mà ko có bản full. Thấy mấy trang web nước ngoài có full down về dính boom :D

Mình nghĩ bản FULL cũng chẳng xài được vì định dạng SVG mà chuyển trên PC khi add vào theme thì nó không tương thích.

jinsk8r

Dùng Adobe Illutrator hoặc những phần mềm edit vector khác ^^ cái nào cũng đọc được SVG cả

randoms

Anh mod buuphuc ơi cái này để làm gì vậy anh, có cách nào mình sửa được theme của 5800 không anh. Mấy cái theme của nó ở những chỗ lựa chọn, thoát....( ở phí dưới màn hình đó ) cứ tối thui à chán quá.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anh mod buuphuc ơi cái này để làm gì vậy anh, có cách nào mình sửa được theme của 5800 không anh. Mấy cái theme của nó ở những chỗ lựa chọn, thoát....( ở phí dưới màn hình đó ) cứ tối thui à chán quá.

Muốn chỉnh sửa theme thì có thể use siscontent bung theme ra rồi tìm và chỉnh sửa từ từ. Nói chung là rất tốn time

randoms

Muốn chỉnh sửa theme thì có thể use siscontent bung theme ra rồi tìm và chỉnh sửa từ từ. Nói chung là rất tốn time

Tốn e cũng chơi, em muốn chỉnh cho nó thành dạng trong trong nhìn được cả hình nền đó chứ không nhiều cái xấu lắm đó là shop gì vậy anh ơi?

Status
Không mở trả lời sau này.