• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XM=>N97/C6} by Jack Pham

votinhhan

được chứ, 4mat lại, xong là vào tạo liền, lấy máy khác gọi vào thử xem có gọi hay hok là bít àh ^_^ hiện tại máy mình hoàn toàn không bị lỗi gọi tên ng gọi đến.

vẫn chưa ăn thua,có khi phải flash lại chăng???,có khi phải nghiên cứa lại vụ này coi sao,hãm thật

chjpkute

ban nay cua anh jak chay rat on nhat ma e tung flasl nhanh muot ra vao ung dung k bj lag nua.nhug caj rompatcher mat tjeu. Hjx muon dung x-plore vao prjvate thj ko dc.

Khoaaaa

Active Member
Vậy vụ đọc tên người gọi ko có cách khắc fục mà ko cần flash hả các bác,thấy bên pic a thanh có cách rùi,nhưng fải flash lại

chipkute:bản này là kết tinh của siêu bờ vip jackpham và súp bờ mót ma thanh mà lị,ko nhanh mới lạ
post bài tiếng việt nha bạn,mod del đấy

concuarangme

Vậy vụ đọc tên người gọi ko có cách khắc fục mà ko cần flash hả các bác,thấy bên pic a thanh có cách rùi,nhưng fải flash lại

chipkute:bản này là kết tinh của siêu bờ vip jackpham và súp bờ mót ma thanh mà lị,ko nhanh mới lạ
post bài tiếng việt nha bạn,mod del đấy

Mình sử dụng bản của mathanh và of anh Jack đều không bị lỗi tên người gọi đến sau khi tạo 1 cấu hình mới, bạn thử tạo 1 cấu hình mới và sử dụng thử trong vòng 1 ngày xem sao.

ferrari777

Mấy bản ở dưới không biết thế nào nhưng cái bản trên cũng lỗi không tắt được đọc tên người gọi đến :( nản đanh cài lại bản khác

mylove90

Banned
Ko hieu sao flash fw c6 nay nhanh het pin that. Minh tat hieu ung cua theme roi ma van ko an thua. Co CFW nao it ton pin ko vay.

votinhhan

Ko hieu sao flash fw c6 nay nhanh het pin that. Minh tat hieu ung cua theme roi ma van ko an thua. Co CFW nao it ton pin ko vay.

bản này mà bạn còn chê pin hết nhanh thì bạn nên dùng bản v51 của anther1991 nhé.

thanhtam18

bac jack oi !cai 8 trang ki tu dac biet ko sai duoc!tring quan li tai lieu cua may ko xem duoc anh dong!voi lai ram ton nhieu qua!mong bac sua loi lai dum!thack!

hiepa2

Bạn jack cho mình xin cái theme seasons để mình cài vào fw 5800 với,fw n97 không backup mục lịch được(chủ yếu cái này,danh bạ thì không cần lắm,nếu có thì tiện hơn):(

jackpham

Bác già rùi nên được cho về hưu rồi. Nhường chỗ cho tuổi trẻ đấy mà!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?a5312n4q3519wcn[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Hic hic,nhiềulần nge bác sắp tung cfw mà đợi hoài thấy im lìm ,ae nhất trí ko cho bác ấy về hưu nào