• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XM=>N97/C6} by Jack Pham

votinhhan

anh trai mình mà,mà anh về nc khi nào vậy ạ

nge bác thanh nói a jack sắp có update ,mà ko biết post ở topic nào,ko biết a jack dùng lỏi nào nửa ,vẩn v20 hay credit từ anh thanh ta

a chưa về, nhưng a rất thích hồ tiêu,thích tây nguyên đầy nắng gió,nếu có duyên nhất có thể a vô đà lạt chơi và tây nguyên.....sr spam tí
a thanh nói đùa đấy,V5 trong tương lai gần chưa có gì mới đâu,theo nguồn tin nội bộ thằng sếp nó nói phải để cho sym^3 tung hoàng 1 thời gian đã,chứ tung cái mới cho v5 vào thời gian này chưa hợp lý,nên các fan nokia chờ thêm chút thời gian,có thế sang năm đi.
Chúc hồ tiêu mạnh khoẻ và chúc cả phong vui vẻ
spam để a e đở căng thẳng :D sr

votinhhan

bạn ơi mình dùng x6 vậy cái này máy mình dùng đc ko bạn

X6 hỏi sieutoc1994 nhé bạn,các này dành riêng 5800 thôi.,rất tiếc

nhà mình ở Đồng nai.loay hoay mãi mà jaf chẵng được:(

vậy thì xa quá nhưng bạn đừng buồn,ngày trước mình mói học JAF,ko riêng mình mà có rất nhiều người làm thời gian đầu thấy khó khăn,nhưng bạn đã mất công làm,thì hay coi kỹ hướng dẫn trong topic hướng dẫn JAF,nó ko khó đâu,khi thành thạo mình chỉ óo làm trong 3-5 phút,bạn phải làm từ từ và kiên nhẫn chút nhé.chúc bạn oớm thành công. \-/

onlylove44

vậy thì xa quá nhưng bạn đừng buồn,ngày trước mình mói học JAF,ko riêng mình mà có rất nhiều người làm thời gian đầu thấy khó khăn,nhưng bạn đã mất công làm,thì hay coi kỹ hướng dẫn trong topic hướng dẫn JAF,nó ko khó đâu,khi thành thạo mình chỉ óo làm trong 3-5 phút,bạn phải làm từ từ và kiên nhẫn chút nhé.chúc bạn oớm thành công. \-/[/QUOTE]

Mình biết là vậy....nhưng chép đúng đường dẫn.đến khi jaf thì báo lỗi như vậy nên mìn hỏi thử xem có ai biết lỗi j ko?....từ bữa đó đến nay làm hoài mà cũng y chang như vậy nên nản ghê....:(.

concuarangme

Hiz mình down về chép theo đúng đường dẫn tạo sẵn C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\...mà.mình làm theo hướng dẫn jaf mấy lần đều báo lỗi như vậy hết.pro nào chỉ giúp với:(

Bạn đang sử dụng win7 hay win xp

jackpham

Phiên bản Seasons_by_Jack (update 25-11-2010)
FW N97mini cho 5800 là do mathanh chỉnh sửa bàn phím Sym^3

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mg4jo8998orwv9d[/DOWNLOAD]
Link dự phòng
http://www.mirrorcreator.com/files/...i_SEASONS_by_Jack_update_25-11-2010.rar_links

kitafung

Bác Jack là người rất là yêu đời và đang đắm chìm trong hạnh phúc hay sao ý. Bản cook nào của bác cũng mang đậm phong cách colorful :> . Chúc bác sức khỏe vui vẽ và bản cook có nhiều khách nhé.

PS: Cho em xin vài cái vòng ứng dụng đang chạy giành cho bản n97mini này với. Thanks bác :D EM thích màu Đỏ thui bác à.

jackpham

Bác Jack là người rất là yêu đời và đang đắm chìm trong hạnh phúc hay sao ý. Bản cook nào của bác cũng mang đậm phong cách colorful :> . Chúc bác sức khỏe vui vẽ và bản cook có nhiều khách nhé.

PS: Cho em xin vài cái vòng ứng dụng đang chạy giành cho bản n97mini này với. Thanks bác :D EM thích màu Đỏ thui bác à.

Vòng tròn ứng dụng đây. Nhiều màu sắc đẹp hơn chứ!

hiepa2

Đẹp quá mà dùng FW N97mini nên ko dám xài:((.Bác làm 1 bản cho 5800 được không:(

minhthang_46dt1

hic hỏi bác jack mà sao bác chẳng trả lời vậy. Bác xem có cái menumatrixdata full icon của bản này không cho e xin với. hoặc bác xem sửa giúp e file thay fulll icon được không ah.

Chỉnh sửa cuối:

concuarangme

Đẹp quá mà dùng FW N97mini nên ko dám xài:((.Bác làm 1 bản cho 5800 được không:(

Đây là FW N97 mini dùng cho máy 5800 đó, nếu máy bạn là 5800 thì bạn down FW này về và JAF hưởng thụ cái hay, đẹp thui.