• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cooked firmware cho i8910 - n2o2

nhnamdent

Bạn nhathuy oi bản này với bản "I8910n20JC1 Nacked -Speed firmware" cái nào chụp hình, quay phim đẹp hơn vậy? Nhờ tư vấn giúp. Thanks!

2356

Chú ý :

Đã có bản cập nhật của FW n2o2 này, KS đã có ở khắp tất cả mọi nơi, kể cả Menu :)) Mời bà con thưởng thức =))

Bản có Task3D: http://www.megaupload.com/?d=PBZK9DE5

Bản hok có Task3D: http://www.megaupload.com/?d=01QUT9R5

Bản này chính là bản n2o2 được cải tiến thêm KS ở Menu và Menu có thể xoay ngang được, hok khác gì bản n2o2 nên bà con cứ yên chí mà Up :)) Chụp hình nét lắm :D Quay Film thì mình chưa so với HX V3 nên hok nói được còn chụp hình thì ăn đứt HX :D

Chỉnh sửa cuối:

chriscathh

bản này công nhận xài sướng thật...nhưng sao pin mình sụt nhanh wa...........

nhathuy2007

Bạn nhathuy oi bản này với bản "I8910n20JC1 Nacked -Speed firmware" cái nào chụp hình, quay phim đẹp hơn vậy? Nhờ tư vấn giúp. Thanks!
BẢN NÀY GÔD HƠN NHIỀU VÌ LÀ BẢN CẢI TIẾN SAU NÀY
BÁC XÀI BÀN MỚI NHẤT CÓ KS MENU

hijackvn

bản HX V4 mới thì chưa ra, có thể là trong hôm nay hoặc là ngày mai sẽ có, nhưng mà nghe bà con khen bản này dữ quá nên cũng quyết định download về xài thử, mình thấy 2 bản cũng na ná nhau, theo đoạn video HX đưa lên thì cũng có hiệu ứng trong menu và có khả năng xoay màn hình ngang.

member007

có thể nói đây là 1 bản chụp hình trên cả tuyệt với chống rung và chụp hình nhanh rất tốt, cụ thể chụp xe cô đi ngang qua tốc độ nhanh vẫn cực nét , ko có chuyện nhòe hình hay rung , còn chụp ban đêm thì tình trạng trễ flash ko còn hình chụp rất sáng và nét nhờ flash. còn về game mình mới test một vài game java mới chạy ok , còn game cũ chưa cài thử . KS thì hơi chậm , nhưng có thể khắc phục bằng cách cài thêm speed ks. nói chung ai thích chụp hình quay fim thì room này quá ok. mình chưa test pin vì vọc hơi nhiều mai mình báo cáo phần pin

legendsword

Các pác cho hỏi bản này sử dụng Modem JB hay JC giúp sóng ổn định hơn vậy? Trước mình dùng JC ở bản cũ, sóng Okie lắm.

2356

Các pác cho hỏi bản này sử dụng Modem JB hay JC giúp sóng ổn định hơn vậy? Trước mình dùng JC ở bản cũ, sóng Okie lắm.

Sóng Ukie rồi thì hok cần Up đâu bạn :D Mình dùng Moderm nào thấy sóng cũng giống nhau :D

taolahoan

có ai test thử bản V4 cua hx chưa , mình thấy pảo hay lắm có qweryty đứng o cần xoay khi nhắn tin ,có videoplayer.chạy rất nhanh , dao này bận quá hem test được pác nào rảnh test thứ cho y kiến :D

chriscathh

Sao mình xài bản này thấy hao pin quá mấy bác, ko vọc nhiều, ko nghe nhạc xem phim, duyệt web cũng ko nhìu, để edge, nghe gọi nhắn tin trung bình, mà pin chỉ đc 1 ngày hơn...hjxhjx...máy xt singapore, xài hơn 2 tháng, mấy bản trc thì cũng ổn hơn 2 ngày sạc 1 lần, mình ko bik bị zì nữa, các bác up bản này có hao pin ko...

hijackvn

bạn coi lại xem thế nào chứ mình xài phiên bản này cũng coi phim, nghe nhac, duyệt web luôn mà pin xài cũng được 3 ngày trời

2356

Sao mình xài bản này thấy hao pin quá mấy bác, ko vọc nhiều, ko nghe nhạc xem phim, duyệt web cũng ko nhìu, để edge, nghe gọi nhắn tin trung bình, mà pin chỉ đc 1 ngày hơn...hjxhjx...máy xt singapore, xài hơn 2 tháng, mấy bản trc thì cũng ổn hơn 2 ngày sạc 1 lần, mình ko bik bị zì nữa, các bác up bản này có hao pin ko...

Máy mình còn 2 cục cuối, móc ra móc vô xem giờ, quay hơn 1 phút phim, chụp khoảng chục tấm hình, nhắn 4 hay 5 cái tin nhắn chỉnh vài cái linh tinh mà cũng được gần 3 ngày :))

chriscathh

thế ah ...sao hay woa zậy...máy mình xài đc 1 ngày hơn àh...ko bik cục pin có bị sao ko... hay là mình cài phiên bản modem ko đúng vậy các bác ...mình cài bản JC1 mới cài lại JB1