• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Coreplayer 1.36 cr4ck3d EN-VI by Jimmy88

thanhtungsx

xem tivi quá pro để test thử xem nhé! dang dùng mang moble thử nghiệm 3g.

Test đi rồi cho anh em biết nhoa ku !

peacewar

Tại sao khi chạy bản 1.36 nay khi nhấn vào "xem" thì máy out luôn vậy? Bản 1.30 vẫn hoạt động bình thường?
Posted via Mobile Device

khanhdbp

đây, chính là bản Core, mà có thể dùng để chạy clip, đuôi mà SM ko dùng đc đây ak bạn

thaitidi1986

jimmi cho mình hỏi tại sao mình down ban 1.36 xem youtube về dùng.khi chọn clip mình vừa search để xem thì bị out là sao ?:|

thaitidi1986

vậy pác nào có bản nào xem dược youtube ko vậy.up lên cho anh em với.mình đang cần pm xem youtube,dùng bolt chán lắm mà ko có tiếng.hình như do n70 thì phải,dùng mobitv 99 kênh miễn phí mà chỉ co hình,ko tiếng:(

hugon72

vậy pác nào có bản nào xem dược youtube ko vậy.up lên cho anh em với.mình đang cần pm xem youtube,dùng bolt chán lắm mà ko có tiếng.hình như do n70 thì phải,dùng mobitv 99 kênh miễn phí mà chỉ co hình,ko tiếng:(
bạn vô Tools >Profiles >chọn cấu hình mình đang dùng>Personalise> tìm chỗ warning tones bật on là nghe thấy tiếng,,chúc bạn vui

tuanhien98

1 bản xem đc youtube 1 ko xem đc youtube thế là sao nhỉ? đang tét thử nên hỏi mọi người xíu!
Posted via Mobile Device

kbuor_thong

Mình cài trên Nokia 6120C (Đã Hack phone) thông báo: Cài đặt 'Coreplayer 1.36 cr4ck3d EN-VI by Jimmy88.sys' không được hỗ trợ. Đang dùng bản 1.35 chạy ngon lành.:-/

DreamLand

Mình cài trên Nokia 6120C (Đã Hack phone) thông báo: Cài đặt 'Coreplayer 1.36 cr4ck3d EN-VI by Jimmy88.sys' không được hỗ trợ. Đang dùng bản 1.35 chạy ngon lành.:-/
6120c là V3 , còn đây là V2 mà bạn !

anhhunglatui

Đã có phiên bản Cr4ked mới
Trong phiên bản này đã fix lỗi out khi bấm VIEW,Vậy là đã hoàn thiện có thể thay thế đc 1.30 rồi, tiếc là vẫn out khi xem Youtube.
CorePlayer 1.36 cr4cked 2ngôn ngữ EN-VI
+Cr4ck bởi Aztube
+Patch bởi Vipin4u
+VH bởi Jimmy88
http://www.4shared.com/file/188783724/2c408508/CorePlayer_136_Cr4cked_new_EN-.html
lỗi out là do cài đặt của bạn thui chứ đâu phải là do phần mềm chưa hòan thiện đâu:-??, chỉ cần vào phần cài đặt bỏ dấu tick ở ô "tắt media..." là được òi:D

jimmyvn88

lỗi out là do cài đặt của bạn thui chứ đâu phải là do phần mềm chưa hòan thiện đâu:-??, chỉ cần vào phần cài đặt bỏ dấu tick ở ô "tắt media..." là được òi:D
Oh đúng rồi. Vậy mà mình ko để ý.Gà wá. Thanks bạn đã chia sẻ

cvncbn

Đã có phiên bản Cr4ked mới
Trong phiên bản này đã fix lỗi out khi bấm VIEW,Vậy là đã hoàn thiện có thể thay thế đc 1.30 rồi, tiếc là vẫn out khi xem Youtube.
CorePlayer 1.36 cr4cked 2ngôn ngữ EN-VI
+Cr4ck bởi Aztube
+Patch bởi Vipin4u
+VH bởi Jimmy88
http://www.4shared.com/file/188783724/2c408508/CorePlayer_136_Cr4cked_new_EN-.html

Posted via Mobile Device
muốn xem youtube thì dùng trình duyệt của máy cũng tốt mà. Mình dùng 6681 còn xem tốt thi n70 của bạn thì quá ok rồi.

jimmyvn88

Posted via Mobile Device
muốn xem youtube thì dùng trình duyệt của máy cũng tốt mà. Mình dùng 6681 còn xem tốt thi n70 của bạn thì quá ok rồi.
Uhm mình nói là pm này ko xem đc thôi chứ có phải ko xem đc trên Mobile đâu

jimmyvn88

Cập nhật thêm theo lời Vipin4u đã fix lỗi zoom trog Gallery,mình cũng chẳng gặp bao giờ nên ko để ý.