• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Coreplayer 1.36 cr4ck3d EN-VI by Jimmy88

Whinny

Coreplayer chơi đủ loại từ ảnh, nhạc đến phim chơi được hầu hết các địng dạng.
Bạn chọn menu> openfile> tìm đến file ảnh, nhạc.. . Thích cái nào đánh dấu vào cái đó, có thể chọn cả folder> xong xuôi ấn ok là chạy thui.
Have fun !

namx3k0

Anh ơi.Sao e chạy 1bài nhạc hình mà nó giật kinh khủng.Ko biết làm cách nào để hết.Hay là tại chất lượng nhạc.Nhưng chạy trên laptop thì vẩn tốt mà.Anh nào biết giúp e nha.Thanks!E đang dùng n70me.

Whinny

@cũng có thể video của bạn qúa nặng. Mình chạy video cỡ 5-10phút vẫn ok.
Àh.. Chơi video .Flv là bị giật đó.

namx3k0

oh thế ak.Đúng là flv thật.Nhưng 1video ca nhạc chỉ khoảng 5-7phút.Thế thì cũng hơi buồn.Mà e xem cái avi đôi lúc cũng giật.Thanks anh heng!

DreamLand

oh thế ak.Đúng là flv thật.Nhưng 1video ca nhạc chỉ khoảng 5-7phút.Thế thì cũng hơi buồn.Mà e xem cái avi đôi lúc cũng giật.Thanks anh heng!

Bạn nên dùng thêm cả SmartMovie. 2 phần mềm này hình như là tuyệt nhất rồi, Dùng Tottal converter trên PC để chuyển đuôi nhạc, chọn định dạng nhạc FLV và MP4 cho đời máy của bạn, đảm bảo xem bằng Smartmovie không bao giờ bị giật :) Nếu muốn chất lượng bình thường thì chuyển qua 3GP :D

namx3k0

Nhưng anh ơi.E chưa có pc.Phải đợi khoảng 1năm nữa e mới có(liên thông lên ĐH).Hihi.Thôi đành chấp nhận anh ah.Phải thanks anh mới đc.

JuRay-Duan

Nhưng anh ơi.E chưa có pc.Phải đợi khoảng 1năm nữa e mới có(liên thông lên ĐH).Hihi.Thôi đành chấp nhận anh ah.Phải thanks anh mới đc.

Ra tiệm net 1 lúc là convert đc cả đống mà, kô mất nhiều thời gian lắm đâu :)

phuonxinh

Thời gian chuyển đổi Cũng phụ thuộc cấu hình máy và dung lượng của video nữa bạn ạ. Gặp fải máy cấu hình thấp thì chỉ có...

hoilamgi88

Phần mềm quá quen thuộc ko giới thiệu nhiều
Phiên bản mới nhất cr4ck bởi AZTUBE
• YouTube support, with built-in browse and search
• Matroska MKV Ready!
• BlueTooth Stereo (A2DP) and Remote Control (AVRCP) support
• Programmable Hotkeys
• Supports over 30 Languages
• Media library (Manage your RSS Feeds, playlists, podcasts, bookmarks)
• Podcast Support (Standard and Enhanced)
• Streaming support (HTTP, UDP, RTP, RTSP, RTCP, SDP, Unicast, Multicast)
• IPTV Ready
• Audio: MP3, WMA, AAC, MKA, WAV, OGG, Speex, WAVPACK, FLAC, MPC, AMR, GSM, ADPCM, ALaw, MuLaw, MIDI
• video: CoreAVC (H.264), AVCHD, MKV, MPEG-1, MPEG-4 part 2 (ASP), DivX, XviD, MJPEG, MSVIDEO1
• Images: JPG (420, 422, 440), BMP, PNG, GIF, TIFF
• Containers: FLV, Matroska, ASX, ASF, TS, PS, M2TS, 3GPP, MOV, AVI, MPEG-4, NSV
http://www.4shared.com/file/188783724/2c408508/CorePlayer_136_Cr4cked_new_EN-.htmll

bác jimy oi.sao core player 1.36 nhưng khi mở phim thi no báo là mả "video on pv6" chưa được hổ trợ.phim file flv.mong bác chỉ giúp.sao kể cả dung smart movie 4.15 củng không thể xem đc.thank nhiều.

phuonxinh

dùng total converter chuyển đổi định dạng tệp video đó sang flv or avi đảm bảo 100 % xem mượt ko giật riếc gì hết. Flv khi convert bạn chỉ cần để ở norman flv là okey còn avi thì chọn xvid . Xem dc cả trên SM 4.01 luôn

N7610_rb

Hi All!
Hok biết có ai bị như mình hok? Nghe nhạc thì nó cứ giật giật ấy ==> chán

llTuyetTinhCocll

Hi All!

Mình test pm này trên máy anh mình thấy vẫn bình thường mà....bạn chú ý vào phần tốc độ tua thử....

Ps: mình thấy nếu nghe nhạc thì nên dùng ttpod...còn xem phim thì hãy dùng cái này....

Ninja_salaiyang

Bản cr@ck eng nguyên bản chưa việt hóa thì có xem youtube đc ko anh, nếu xem đc thì anh up lên phát :D

Hi All!
Nếu chạy nhiều ứng dụng thì tiếng nó hay bị giật giật, còn đang mở Coreplayer trên màn hình thì chạy ok ngon lành​

Last edited by a moderator: