• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cùng chào đón VIP mới của khu vực Cộng đồng nào !!

Status
Không mở trả lời sau này.

JongZiZi

Các pé đc lên VIP từ khu này, nhớ vào topic này Thanks những ai chúc mừng các bạn nhé.

Đừng như các VIP khu khác. Lên VIP rồi , người khác vào chúc mừng chã thấy ai vào cảm ơn.

Mình fải làm cho Box mình thật thân thiện, tình cảm lai láng mới đc. :))

Một lần nữa: Kung Hei Fat Choi =D>.

llTuyetTinhCocll

vip khu vực 8 ngày càng tăng đồng nghĩa với việc ăn nhậu nhiều đó anh .... ngay nghề của chàng luôn kìa....sướng ghê heng anh.......

Whinny

Ú ù... Sáng nay dậy thấy nick mình đổi màu, cứ tưởng hoa mắt hay ngủ mê:D
Hóa ra là.... Ten ten...I'm V.I.P:D:D:D
Thanks all.... \-/\-/\-/

w2k

Chị péthuylovely là ghệ of mod nào mà mau lên vjp zậy?hjhj

công nhận là girl của PDA được ưu ái thiệt đó. mới ngày nào mà e đã thành V.I.P rùi. có lẽ e chuyển giới tính để len Man thui :)):)):)):))=))=))=))=))=))=))=))

Cleonardo

kai nay rim len tra lơi thoi...ma ban ko wan tam box nay đo,nêu wan tam se bit thoi.(mobile)

AnhTu

Super V.I.P
ghê ghê, chúc mừng tất cả lên vip, 1/5 này có nhiều người rửa chức lắm đây, hehe.

HuyChung

Tháng này box cộng đồng nhà mình có 5 anh em được set VIP
Chúng ta phải cống hiến hết mình làm cho Box cộng đồng trở nên thật hoành tráng nhé.
Tớ đang ăn liên hoan nè AE cùng vào chung vui nhé!
=))=))=))=))=))

hbinhlove2003

Tối nay chở ghệ đi Đầm Sen rùi, 9g xem bắn pháo bông + ca nhạc xong tiếp tăng 2 tới sáng quá ko bít OFF nổi ko nữa .Lỡ ngủ quên anh em nhớ hú nha yahhhhhhhhhhhooooooooooooooooo >:) :))

Cleonardo

Tối nay chở ghệ đi Đầm Sen rùi, 9g xem bắn pháo bông + ca nhạc xong tiếp tăng 2 tới sáng quá ko bít OFF nổi ko nữa .Lỡ ngủ quên anh em nhớ hú nha yahhhhhhhhhhhooooooooooooooooo >:) :))
đi dầm sen koi chừng gặp mặt nha!\-/\-/\-/

Status
Không mở trả lời sau này.