• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cùng chào đón VIP mới của khu vực Cộng đồng nào !!

Status
Không mở trả lời sau này.

pethuylovely

ok ok ,e sẽ đi với anh nhưng trên e đang mưa nè :(:)(:)(:)(( , bị bể kế hoạch rùi :(:( k được đi với anh rùi tiếc quá

llTuyetTinhCocll

ok ok ,e sẽ đi với anh nhưng trên e đang mưa nè :(:)(:)(:)(( , bị bể kế hoạch rùi :(:( k được đi với anh rùi tiếc quá

Bình dương mà khúc cầu lớn đạp zịt cũng ngon hơn đầm sen........

@anh TH: có đạp zịt thì cho em gởi 1 cái luôn heng anh....em là em thích mấy cái zụ này mà nghe má nói học ngu gì gì đó nên thôi....có làm thì cho em gởi........

pulukute

khúc cầu lờn là chỗ nào zạ ,nge lạ quá chừng nào tuyettinhcoc di dap dịch tới chỗ đó thì nhớ a lô để bít chỗ đó ở đâu nha

llTuyetTinhCocll

khúc cầu lờn là chỗ nào zạ ,nge lạ quá chừng nào tuyettinhcoc di dap dịch tới chỗ đó thì nhớ a lô để bít chỗ đó ở đâu nha

sợ tới chừng rủ mà hẻm dám đi cái tiêu.....dạo này sắp thi cử nên băng đảng của mình nó ko có xuất đầu lộ diện....khi nào đi điện tín cho....

Off riêng anh với em thui nha Thủy :p

Anh B nha....nha....bốc hốt chụp giựt quá à...bất lực mà cứ tung tăng.....có rồi thì xê ra....lâu lâu mới có 1 "phần mềm" để em "việt hóa" cho

Status
Không mở trả lời sau này.