• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cùng nhau khoe & chia sẻ màn hình Home HTC HD2 (Leo)

dthong

Co0kie's Home Tab mới ra phiên bản 1.7 bổ sung nhiều tùy chọn thay đổi màn hình Home của HD2 rất tuyệt (sắp sửa qua mặt MaxManila rồi)

Home mới của tớ đây

Chỉnh sửa cuối:

hoangan123

Bạn muốn chia sẽ thì hãy up file lên host free,sao lại đưa link cho người khác vào forum của bạn rồi còn yêu cầu reg nick nửa?

bạn thích thì vào không vào cũng đc tùy bạn không ai ép

hoahoi10

Chụp màn hình HD2 như thế nào vậy các bạn, có thể chỉ giúp mình được không?

ankira

Của em đây
Đẹp chứ ;;)
Home screen nè :p

Setting nè \-/

Chỉnh sửa cuối:

namy

Co0kie's Home Tab mới ra phiên bản 1.7 bổ sung nhiều tùy chọn thay đổi màn hình Home của HD2 rất tuyệt (sắp sửa qua mặt MaxManila rồi)

Làm sao mà có được cái đồng hồ Omega đẹp quá vậy bạn. share đi :D

takaru

AnhPhe076 có thể chia sẻ pm để cài được giao diện này không a =D>

dthong

Co0kie's Home Tab coi bộ đang lấn lướt MaxManila rồi, hay nhất là cho tạo được tới 5 trang Quick link.

AnhPheCT

Co0kie's Home Tab coi bộ đang lấn lướt MaxManila rồi, hay nhất là cho tạo được tới 5 trang Quick link.
Đến 6 trang cơ, và 5x5=25 shortcut cho 1 trang, 3 khoá màn hình, 6 giao diện clock, Bạn có thể kéo thả, thêm bớt chỉnh sửa thay đổi vị trí tấc cả các ứng dụng trên Today và LockScreen,.....! Phải nói là ăn đứt MaxManila.