• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cydia v1.1.2 - Cập nhật phiên bản mới!

AnhPheCT

Cydia v1.0.3366.7
- Cập nhật phiên bản mới!

Mã:
http://cl.ly/361C3A1s2K1A3C400R1L

h3ll

bản update này có gì khác với mấy bản kia ko anh.

P/s : 20 lần tải mà h0k có ai thanks hết zậy...:O:O:O

AquaSta

Moderator
bản update này có gì khác với mấy bản kia ko anh.

P/s : 20 lần tải mà h0k có ai thanks hết zậy...:O:O:O
Bản này thì nếu bạn jb máy bằng redsn0w 0.9.6b6 trở lên hoặc greenpois0n rc5 trở lên thì chính là nó đấy. Được cái khởi tạo nhanh hơn mấy version cũ, nhìn chi tiết cũng sắc nét hơn, bố trí nút ngược lại đôi chỗ, có thêm patch hiện description

nvhungtn

Trên máy của mình đã có Cydia rồi, mình muốn nâng cấp lên phiên bản này của bạn thì làm thế nào vậy bạn? Mong được chỉ giáo vì mình gà. Máy của mình 3GS OS 4.1, Cydia 1.0.3222-73

m0nk3y86

Trên máy của mình đã có Cydia rồi, mình muốn nâng cấp lên phiên bản này của bạn thì làm thế nào vậy bạn? Mong được chỉ giáo vì mình gà. Máy của mình 3GS OS 4.1, Cydia 1.0.3222-73

Bạn dùng PCsuite cài là nó tự update thui

tiamio

Bạn ơi, cho mình hỏi. Mới nghịch máy restore lại, đã JB nhưng nhấp vào Loader để cài đặt Cydia. Nhưng mạng mình cứ bị lỗi sao ấy. Down dc 7-8% thì báo lỗi mạng. Chán thật ~X(~X(

Mình mún hỏi là down file Cydia này về thì có cài dc ko ? Mình kết nối với PC suite thì ko dc, ah mà có file afc2 .deb ko nhỉ ?:-/:-/:-/

AnhPheCT

Bạn ơi, cho mình hỏi. Mới nghịch máy restore lại, đã JB nhưng nhấp vào Loader để cài đặt Cydia. Nhưng mạng mình cứ bị lỗi sao ấy. Down dc 7-8% thì báo lỗi mạng. Chán thật ~X(~X(

Mình mún hỏi là down file Cydia này về thì có cài dc ko ? Mình kết nối với PC suite thì ko dc, ah mà có file afc2 .deb ko nhỉ ?:-/:-/:-/

JB hòan thiện bằng Redsn0w hay greenpois0n cho Cydia chạy rồi cài Appsync và Installous trong Cydia rồi cài thêm iFile Bạn mới có thể tải file *.ipa, *.deb bỏ vào ip cài mới được, mới cập nhật được Cydia phiên bản mới. Cydia chưa chạy làm sao cài *.deb. Mạng bị rớt do cáp quang đi quốc tế bị đứt nên hạng chế dung lượng...thử lại vài lần sẽ thành công. Dùng cái gì chép vào Ip cũng được ....!

tiamio

Thanks Bác. để thử lần nữa coi sao. Nãy giờ down dc khoảng 30% la dis. Nản ghê ~X(~X(~X(

AquaSta

Moderator
Thanks Bác. để thử lần nữa coi sao. Nãy giờ down dc khoảng 30% la dis. Nản ghê ~X(~X(~X(

Bạn jb bằng gp để untether xong thì jb tiếp bằng redsn0w là có Cydia bản này, gỡ bỏ Loader luôn đi

AnhPheCT

Tải nhiều thấy ớn luôn! Ko ai thank cả!.... Công nhận bản Cydia này load hơi bị nhanh.........! Cập nhật lên chạy như điện...................!

Zenki

Super V.I.P
Bản Update này Load nhanh hơn bản cũ, anh em nên Update lên để cải thiện tốc độ!

Thanks Mod AnhPheCT đã cập nhật thông tin cho anh em biết ;;)

AnhPheCT

Tải kinh luôn! mà............! Xác nhận lần nửa Hôm nay trong Cydia đã lưu SHSH từ FW thấp nhất đến cao nhất, Bác nào chưa Lưu SHSH hoặc SHSH đã lưu rồi ko hiện trên Cydia thì nhanh tay tải TU 4.30.03 vầ tiến hành lưu lại, Cập nhật Cydia phiên bản mới....Bật Wifi lên load về xem nhé....!

dunghuongvt

sao e cài = pc suite nó cứ quay lòng vòng chóng mặt luôn mà ko cài được >.<
làm sao bik được version hiện tại của cydia vậy ae???

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

sao e cài = pc suite nó cứ quay lòng vòng chóng mặt luôn mà ko cài được >.<

Trong iP nên cài iFile xong dùng iFunBox chép file *.deb vào bất kỳ thư mục nào xong, mở iFile lên click vào chọn Install là được.

AnhPheCT

Cập nhật Cydia v1.1.0
(Cập nhật 26/03/2011)

Cydia 1.1: faster, slimmer, and more stable; including an improved search algorithm and "resume where you left off". Available in Cydia now!

tinhmc2003

Update cydia lên 1.1.0

Các bạn vào cydia nhấn update essential lên version 1.1.0 đi .Giao diện source cải tiến hơn rất nhiều, nhanh, nhẹ hơn bản 1.0.
Các bạn nhanh tay update lên nhé.

AquaSta

Moderator
Các bạn chú ý nếu ai đang sử dụng Cydia phiên bản =<1.0.3366.7 thì các bạn cần vào Cydia để gỡ bỏ Bigboss's Source trước tiên. Sau khi gỡ bỏ thì bạn sẽ Update lên được Cydia 1.1.1

AquaSta

Moderator
Các bạn chú ý nếu ai đang sử dụng Cydia phiên bản =<1.0.3366.7 thì các bạn cần vào Cydia để gỡ bỏ Bigboss's Source trước tiên. Sau khi gỡ bỏ thì bạn sẽ Update lên được Cydia 1.1.1