• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đa chức năng Patch 5.0 s60v3 (Mobile hoạt động nhanh hơn)

HHT2010

[FONT=&quot]:)) Các miếng vá Patch 5.0 AIO cho [/FONT][FONT=&quot]s60v3[/FONT][FONT=&quot]&s60v5[/FONT]
[FONT=&quot]Người dùng vi tính đã quen thuộc với khái niệm các miếng vá lỗi (Patch, Service Patch) dùng cho Windows. Tuy dung lượng ít nhưng cực kỳ hữu hiệu. Ở Smatphone cũng thế - có hãng ở Libi hay Irắc gì đó vừa phát hành 1 số miếng vá cho Symbian dung lượng chỉ khoảng 7KB mà hiệu quả mang đến vượt hơn sự mong đợi ( hi, hi…). Các miếng vá có các chức năng cải thiện ( tăng cường ) như sau:[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]

[FONT=&quot]Loại bỏ các theme logo Startup (khởi động hệ thống nhanh hơn)[/FONT]

[FONT=&quot]Thay đổi Điểm đến Cache Internet trên E: (thêm không gian)[/FONT]

[FONT=&quot]Camera Không có âm thanh (thêm chế độ im lặng, âm thanh OFF)

[/FONT]
[FONT=&quot]Cải thiện hiệu ứng xoay màn hình

Cải tiến di chuyển động màn hình

Thêm Card đồ họa giao diện người dùng

Đọc nhanh hơn hình ảnh từ thư viện

Mod ghi âm (ghi âm lên đến 12 giờ)

CamSaveRam (tiết kiệm ram mở Camera)

OFF xoay màn hình khi đang thực hiện cuộc gọi

Đã xóa " Delivery" trong Messaging

Nhập "Touch Control" cài đặt các bộ cảm biến (để kích hoạt các tính xấp xỉ)

Nâng cao chất lượng phục vụ Videos

Loại bỏ FOTA để tiết kiệm không gian trên C:

Thưởng thức và tận hưởng.[/FONT]

[FONT=&quot]File đính kèm[/FONT]

Khuyến mãi thêm file dùng chung cho S60V3 và S60V5 ( chưa signed ): http://www.box.net/shared/642xe8mzyg
:)) Tâm sự thêm: 14 miếng vá trên sẽ tương ứng với 14 file txt được cài thêm vào ổ C: theo C:\PRIVATE\10202be9\...nên các bạn có thể chọn để cài hoặc xóa bớt thủ công để phù hợp với đt của mình mà k sợ gì cả.

Chỉnh sửa cuối:

Trvuphuong

Member
s60v5 thì thế nào bác? Sd được ko?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

mới test xong xoay mản hình nhanh hơn hẳn còn mấy thứ khác thì chưa biết! Thank chủ thớttt!

Chỉnh sửa cuối:

Trvuphuong

Member
kaka! Mới trải nghiệm thêm cảm ứng rất mượt vào danh sách nhạc chỉ cần kéo 1 cái là chạy đến cuối lun.! Thời gian mở menu rất nhanh vào các thư mục có chứa nhiều icon rất nhanh! Còn đang khám phá! Nói chung là rất thích.^^

clack_16

nghe có ve hót gúm nhi?nhung ma cho em hoi ,cai duong link nay download kieu j?chang thay file download gi ka.
http://www.box.net/shared/
vz0z8jyyob
hùm.kai duog link cho S60 v3 thua 1kí tu Space o vi tri "/ vz0z8jyyob"

mikka_bangbang

oh, hay thế sao ta, chưa test, đang tải. có gì comment sau nha chủ topic! Cám ơn lần nữa nè, hihihihihihi

rightboll

Con N82 của mình cài vào la không mở camera được nữa, chủ topic chỉ mình cách gỡ patch này ra với

mikka_bangbang

Con N82 của mình cài vào la không mở camera được nữa, chủ topic chỉ mình cách gỡ patch này ra với

mình cũng vừa cài nà. đúng là không mở camera được nếu bạn chọn all options, bạn cứ để y, không cần remove, lúc cài lại, tick bỏ chon camera RAM, vậy là okay. mình cũng N82 nè, vừa cài đó, đã test, rất mượt, good lắm!!! Hay thi thanks cái nha rightboll!!! kha kha kha

magus

ai đó cho cái link v3 khác đi,link box của v3 ở trên kg xài được

MrwOrm

Ôi. Đúng là nhanh hẳn lên. Đang đt. Tý dùng pc phải tks 1 nhát. Nhưng dùng cái này có hại gì k nhỉ?

HHT2010

Cứ vào phần Quản lý ứng dụng của máy mà tháo ứng dụng có chữ đầu là AIO.. mà tháo bình thường thôi. Ok?
- Đã sửa lại link rồi đó, khi cài mà thấy phần nào k thích thì cài lại và bỏ dầu kiểm ở phần đó thôi, đơn giản như ăn phở thôi mà, hi, hi...