• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

hai_nd

Em sẽ format sau, bác Mouse ơi, format bằng 3 nút và #*7370#, và 'Khôi phục cài đặt gốc' có gì khác nhau kô? em vẫn thắc mắc nay có dịp hỏi luôn.

M

mousekid989

Guest
Em sẽ format sau, bác Mouse ơi, format bằng 3 nút và #*7370#, và 'Khôi phục cài đặt gốc' có gì khác nhau kô? em vẫn thắc mắc nay có dịp hỏi luôn.

3 nút là hard format, còn khôi phục góc, *#7370# là soft format
HARD FORMAT là format toàn bộ, anh sẽ phải chọn là religeon, time....
còn SOFT FORMAT thì chỉ format phần mềm thôi

Hoden

Super V.I.P
load bằng gprs xong tới lúc retar lại .vẩn phien bản củ xì.load lại 2 phát khong được.>máy chũ không tra lời tức wa.làm tốn tiền gprs ngheo luôn

M

mousekid989

Guest
load bằng gprs xong tới lúc retar lại .vẩn phien bản củ xì.load lại 2 phát khong được.>máy chũ không tra lời tức wa.làm tốn tiền gprs ngheo luôn

load 1 lần thôi, lần sau thì bấm Install update....hix hix. Nó phải chạy cái hình ở bài #395 đó

Hoden

Super V.I.P
load 1 lần thôi, lần sau thì bấm Install update....hix hix. Nó phải chạy cái hình ở bài #395 đó

tất cả là load 5 phát gần hết car rồi nó báo 1 câu chóng mặt.""diện thoại chưa được cập nhật,bản cập nhật không tương thíchlien6 hệnha2 cung cấp'':(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( hết ngủ, tiền mất tật mang chờ sáng tìm cafe wifi up .

M

mousekid989

Guest
tất cả là load 5 phát gần hết car rồi nó báo 1 câu chóng mặt.""diện thoại chưa được cập nhật,bản cập nhật không tương thíchlien6 hệnha2 cung cấp'':(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( hết ngủ, tiền mất tật mang chờ sáng tìm cafe wifi up .

Ra Bắc hải, chui vô 1 quán, uống li cafe 12k, up xong rùi ra..quá rẻ

hai_nd

Posted via Mobile Deviceem đang test máy và reply băng wifi vơi em đt đây , bác mouse ơi.

n3wb13

Firmware đã update nhưng sao ko thấy wifi ở đâu thê này chết em rồi các bác ơi :((

M

mousekid989

Guest
Posted via Mobile Deviceem đang test máy và reply băng wifi vơi em đt đây , bác mouse ơi.

có hết bị nhòe màn hình chưa ? Bị lem màu gì đó đó ?
Hiện tại, có rất nhiều code can thiệp phần cứng cho Nokia, nhưng em hẻm dám bâm..hí hi.
Chúc bác dzui với FW mơi..

sirate

sao ko xài wind ... xài wind tốt mà ... đua đòi up bản đó chi =.=

m0nk3y86

sao ko xài wind ... xài wind tốt mà ... đua đòi up bản đó chi =.=
Thế mà cũng nói, chắc chưa up dđ wa OTA nên tức hả :)) Bản có font t.V ko hơn à, chỉ ăn nhau đúng ở cái font đó thui đấy.
code bản win đâu cho mình với thank
Chưa up đc wa OTA thì tạm up bằng NSU vậy, code wind: 0582194

Status
Không mở trả lời sau này.