• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

boss113

chờ bấy lâu này giờ FW 21.0.025 đã xuất đầu lộ diện :D:D:D:D:D:D:D(phiên bản FI có thể là của phần lan nên ko có tiếng việt nha)
chú ý phiên bản này đã hack phone đc ròi
mấy bác có thể qua đây xem hướng dẫn http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=683760#post683760

còn đây là hình của FW21.0.025

mấy bác có thể dùng trương trình NAVIFIRM để kiểm tra FW ròi đổi code để up bằnng nokia software updater
qua đây xem hướng dẫn cách đổi code http://pdaviet.net/showthread.php?t=46660
code của FW 21.0.025 đây
(0576387)bản màu xanh
(0580456) bản màu đen
(0576385) bản màu đỏ

Chỉnh sửa cuối:

kidkylin

chờ bấy lâu này giờ FW 21.0.025 đã xuất đầu lộ diện :D:D:D:D:D:D:D

mấy bác có thể đổi code để up bằnng nokia software updater
code của FW 21.0.025 đây
(0575408)bản màu xanh
(0581337) bản màu đen
(0575407) bản màu đỏ
còn hình ảnh và file thì mình sẻ up lên sao vì đang down về

Product Code của Hong Kong :| , có fiêu wá hok 8-|

WiSoul

có hả, cập nhật bằng JAF dc hok? Lẹ lẹ cho anh em thưởng thức nha, coi cái camera khắc phục dc hok nha!

Kojiro

Super V.I.P
Code HongKong thì anh em nào cần dùng tiếng Việt thì tạm chờ nhé, đừng up vội rồi mắc công nha.

thanhdhl2003

Xác nhận thông tin chính xác là đã có FW 21.0.025. Nhưng chưa có Tiếng Việt, nếu các bạn muốn Up thì nên đổi Code theo như bạn Boss113 đã hướng dẫn nhé

maximux3000

phải đổi wa code HongKong mới xơi đc àh, mấy mod đại ca cho chút ý kiến điiiiiiiiiiii........thanks

lemanhhapt

Xác nhận thông tin chính xác là đã có FW 21.0.025. Nhưng chưa có Tiếng Việt, nếu các bạn muốn Up thì nên đổi Code theo như bạn Boss113 đã hướng dẫn nhé.

bác Thành chế đi!

Chỉnh sửa cuối:

thanhdhl2003

Anh em hào hứng quá, Up lên 21.0.025 mà bị lỗi thì có muốn xuống 20.0.012 kg được thì đừng có khóc nha :))

maximux3000

dân chơi đâu sợ mưa rơi... tối nay mà có chắc cũng phãi thức sáng đêm ngâm cứu wá

WiSoul

thấy trong NAVIFIRM rùi mà dùng mạg ở nhà, hok dám down, trả tiền sặc máu, anh em ngâm cú zùm mai em ra wán em úp nha, thank nhìu nhìu
hỏi anh Thanh là FW này mình can thiệp ngôn ngữ zống anh hướng dẫn dc hok dzậy, nếu dc thì đâu có vấn đề j` trog ngôn ngữ đâu há!

Status
Không mở trả lời sau này.