• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
máy mình red, product code cũng là red :(
Chờ đợi anh nguyenpa :(

mình từ tối hôm qua đến giờ,download bằng gprs không xong .sáng ra wifi cũng không được đổi code từ red sang blue rồi blue sang red,vẫn không được.tức wa up bằng nsu.len v21 wa đẹp luôn.và bây giờ lại bị cái vụ đổi màu.tức sìng bụng luôn:-/:-/:-/:-/:-/

hai_nd

mình từ tối hôm qua đến giờ,download bằng gprs không xong .sáng ra wifi cũng không được đổi code từ red sang blue rồi blue sang red,vẫn không được.tức wa up bằng nsu.len v21 wa đẹp luôn.và bây giờ lại bị cái vụ đổi màu.tức sìng bụng luôn:-/:-/:-/:-/:-/

Em up luôn tối hôm qua, rất xuông sẽ, cũng bị đổi màu y chang bác , đã format các kiểu, 1 ngón tới 4 ngón cũng vậy:(

panrai

Super V.I.P
chuẩn . minh giông hệt bạn .may mình blue. dùng V20 cua red. cứ tưởng tại code . chage code blue về code cua red up cũng thất bại . chỉ hi vong ban V21 của APAC ra sớm hix

Em up luôn tối hôm qua, rất xuông sẽ, cũng bị đổi màu y chang bác , đã format các kiểu, 1 ngón tới 4 ngón cũng vậy:(
lên bài mình lấy về up đi bạn,muốn màu gì mà ko có=)),uh nhớ úp bằng JAF nhé

Hoden

Super V.I.P

chờ tý đi panrai đang load về.xem thư thế nào đây

toanl678

rất cám ơn các bạn :
WiSoul,
mousekid989,
maimux3000.
mình đã sử dụng được wifi sau khi format lại phone.
nhưng bây giờ lại không thể kích hoạt được thanh media bar. các pro có cao kiến gì không ? xin chỉ giúp.

boss113

rất cám ơn các bạn :
WiSoul,
mousekid989,
maimux3000.
mình đã sử dụng được wifi sau khi format lại phone.
nhưng bây giờ lại không thể kích hoạt được thanh media bar. các pro có cao kiến gì không ? xin chỉ giúp.

bác cố chờ tí đi AE đang down bản tiếng việt ròi flash bằng JAF cho lành

Tungt14

các bác cho em hỏi tí. Up bằng JAF khác up bằng NSU ở chỗ nào (cả up trực tiếp bằng GPRS hoặc WIFI nữa?

panrai

Super V.I.P
down dc thì up lên host khác dùm anh em nhé , down ở RAPID củ chuối wá
;;)
dạ em đang dowl về cho anh:D
các bác cho em hỏi tí. Up bằng JAF khác up bằng NSU ở chỗ nào (cả up trực tiếp bằng GPRS hoặc WIFI nữa?
nói chung là ko khác gì hết úp bằng JAF thì bạn có thể cang thiệp file NN và màu của nó còn úp bằng NSU thì thừong ko có TV thôi chứ ko khác gì khuyết điểm là lở mà cúp điện là em nó gụm luôn:)),và úp bằng GPGS thì chưa thấy lần nào:-??,chắc ăn úp bằng JAF đi sửa lổi tốt và tùy màu mình thích

Tungt14

chờ lâu quá! Đang định ra ngồi cửa quán cafe up thì trời mưa. Đành chờ vậy

boss113

sặc sao tới đây no ko chịu chạy nữa , pro nào bít chỉ đi

kidkylin

dạ em đang dowl về cho anh:D

nói chung là ko khác gì hết úp bằng JAF thì bạn có thể cang thiệp file NN và màu của nó còn úp bằng NSU thì thừong ko có TV thôi chứ ko khác gì khuyết điểm là lở mà cúp điện là em nó gụm luôn:)),và úp bằng GPGS thì chưa thấy lần nào:-??,chắc ăn úp bằng JAF đi sửa lổi tốt và tùy màu mình thích

bác nói thế chết em , ý nói là anh em trên diễn đàn chứ có fải tớ xưng anh đâu;;)
có ai test xong FW APAC chưa ?

Status
Không mở trả lời sau này.