• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có phần mềm jailbreak cho iPad 2/iPhone 4S sử dụng iOS 5.0 / 5.0.1

NguyenTu

Super V.I.P
chào cả nhà ! mình có con iphone 4s bản lock của att , đã jailbreak = Absinthe 0.4 và iphone của mình bị lỗi trắng xoá icon settings trong phone như hình bên dưới ...

http://imageshack.us/photo/my-images/196/img0030h.png/#

có pro nào chỉ mình cách khắc phục không ? cám ơn cả nhà !

đó là lỗi của tool JB trên 4s đó bạn, không sao cả đâu bạn, bạn RS lại máy là hết

hungphilong

Có tool jb mà không có tool hack active hixhix gặp mấy con 4s bản lock Canada hay bản nào đó ko có sim active cũng ngồi ngó hixhix

thienhung7

làm xong nãy h mà lâu quá h đang cỏn 2 con đang chuẩn bị làm anh em nào ở Long xuyên an giang lại mình làm free cho đang nghãnh đây
Bạn ơi,chẳng qua nào giờ mình đều dùng nokia từ lúc biết về điện thọai nay lần đầu tiên mình mua con iphone 4s 32g và chẳng biết gì về nó,muốn cài phần mềm hữu dụng cũng không rành!Nếy bạn có lên diển đàn thì mong bạn giúp mình.Mình cũng ở châu đốc an giang bạn có thể chia sẻ chỉ dẩn mình rành về nó được không?Chứ cầm máy mà không biết gì hể chút là đem lại cho tiệm thì thật nhàm chán!nokia thì mình quá rành tự tay làm lúc nào cũng thú vị!Bạn rảnh thì xin giúp mình số mình là 0945 45 75 85 mình sẽ chạy xuống khao bạn uống càfê nhe!Thank bạn trước rất nhiều!

bigboo

Bạn ơi,chẳng qua nào giờ mình đều dùng nokia từ lúc biết về điện thọai nay lần đầu tiên mình mua con iphone 4s 32g và chẳng biết gì về nó,muốn cài phần mềm hữu dụng cũng không rành!Nếy bạn có lên diển đàn thì mong bạn giúp mình.Mình cũng ở châu đốc an giang bạn có thể chia sẻ chỉ dẩn mình rành về nó được không?Chứ cầm máy mà không biết gì hể chút là đem lại cho tiệm thì thật nhàm chán!nokia thì mình quá rành tự tay làm lúc nào cũng thú vị!Bạn rảnh thì xin giúp mình số mình là 0945 45 75 85 mình sẽ chạy xuống khao bạn uống càfê nhe!Thank bạn trước rất nhiều!

Tự tìm tòi đi Bác ơi, có j không hiểu lại hỏi ;)