• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐẠI ĐƯỜNG SONG LONG TRUYỆN - HUỲNH DỊ

• Thread starter honganhbds
  • Ngày gửi
H

honganhbds

Guest
Đây là bộ truyện khá hay, các bạn đọc thử nhé. Định dạng pdf

tiếp nè các bạn

Last edited by a moderator:
H

honganhbds

Guest
từ hồi 36 đến hồi 215 dung lượng mỗi hồi quá lớn, mình không biết cách nén nhỏ hơn nên các bạn có bạn nào cần thì để lại lời nhắn mình sẽ gửi qua mail. Còn đây là từ hồi 216.

tiếp theo nữa nè

H

honganhbds

Guest
tiếp tục nữa nhé

hồi tiếp theo nè các bạn

H

honganhbds

Guest
tiếp theo nữa nè

tiếp tục hồi tiếp theo

còn đây là 2 hồi tiếp theo, vẫn còn tiếp nhưng chưa có ở đâu cả, các bạn chịu khó chờ nhé

moc

ai có bộ chuyện dại dương song long dịnh dạng .prc thi upload lên cho mọi nguời thưởng thức

vpxbom

Đại Đường Song Long truyện.prc

ai có bộ chuyện dại dương song long dịnh dạng .prc thi upload lên cho mọi nguời thưởng thức

Định dạng prc twf hồi 1-35. Bạn cũng có thể sang 4rum thuvien-ebook.com để tải. Các bạn bên đó đã convert về prc từ nguồn vnthuquan đến hồi 112.

vpxbom

DDSL.prc

Tiện thể up nốt cho bạn. Chịu khó mở nhiều lần để đọc vậy vì phụ thuộc tốc độ type của vnthuquan

HaChau

Super V.I.P
Tiếp theo phần bạn vpxbom đã post ở trên (dạng PRC)
Nếu các bạn yêu truyện kiếm hiệp và có khả năng cũng như muốn đóng góp ủng hộ, xin mời tham gia dịch cùng các bạn TVE ở đây nhé.

t_mobile2006

Tiếp theo phần bạn vpxbom đã post ở trên (dạng PRC)
Nếu các bạn yêu truyện kiếm hiệp và có khả năng cũng như muốn đóng góp ủng hộ, xin mời tham gia dịch cùng các bạn TVE ở đây nhé.

Hà Châu Ơi!truyện này có bao nhiêu phần, như thế này đã đủ chua?

HaChau

Super V.I.P
Hà Châu Ơi!truyện này có bao nhiêu phần, như thế này đã đủ chua?
Truyện này còn dài lắm bạn à, mới được >1/3 một ít, anh em vẫn còn đang miệt mài chuyển ngữ từ Trung văn sang tiếng Việt.

Nếu bạn biết tiếng Trung hoặc am hiểu tiếng Hán-Việt+English thì tham gia cùng bọn mình theo link mình đưa ở trên nhé.
Mọi người cùng chung sức thì mới sớm hoàn thành được pho kiếm hiệp đồ sộ này. Truyện hay tuyệt, hấp dẫn, kết cục thì có hậu (nghe nói thế, không dám đọc :D )

HaChau

Super V.I.P
Đại Đường Song Long truyện
Tác giả: Huỳnh Dị

Hồi 302 - 320
Dịch giả: TVE

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Tình hình là hiện nay đã có Tàng thư viện cho các bạn yêu thích thể loại kiếm hiệp giao lưu. Ở đó có thể giao lưu thoải mái giữa bạn đọc và người dịch thuật, chuyện vãn về các truyện rất hot bây giờ là Đại Đường Song Long (nay ra đến hồi 337), Thất giới truyền thuyết (nay có hồi 81),... Rất mong các bạn hưởng ứng tham gia để góp phần dịch nốt các kỳ thư kiếm hiệp kiểu mới.

Mình đợi đến hồi 340 sẽ làm tiếp ebooks PRC cho chẵn số.

HaChau

Super V.I.P
Đại Đường Song Long truyện
Huỳnh Dị

Chương 321 - 340

Vẫn tiếp tục mạch truyện trên...

HaChau

Super V.I.P
Định dạng PDF từ đầu đến nay do nhóm NMQ dịch và TTV dịch đều được giới thiệu ở đây. Truyện PDF nhúng sẵn font chữ nên có thể đọc trên mọi môi trường hỗ trợ đọc PDF.

quangtran

Hà Châu oi bạn úp tiếp đi, hình như có tới hồi 421 rồi, àh bạn làm dùm định dạng PRC dùm luôn nha, thanks