• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dancedance Revolution S

dungeasy

mình là thành viên nổi tiếng bên đó mà ( tạm dấu tên nha )

mình qua đây đóng góp cho PDA viet cho vui thôi , chứ bạn dùng spam hơi nặng quá đấy

mà mình post bài , nếu link hư mình vẫn up lại cho mấy bạn , mình cũng đóng góp bài cho diễn đàn để các bạn luôn đầy đủ cập nhật về iphone thôi , chứ mình có phá phách gì đâ mà spam hả bạn , nản :(

AppleWorm

Mình thấy bên forum mình ko có thì bác dungeasy post qua cho mọi người xem thôi chứ spam gì. Ông iphone12 nói quá ko hà. Bác dungeasy đừng buồn nhá !

dungeasy

thank bác apple worm đã hiểu , chứ mình post mình c1 được gì đâu , miễn sao anh em vui và thanks mình là vui rồi

IPHONE12

thank bác apple worm đã hiểu , chứ mình post mình c1 được gì đâu , miễn sao anh em vui và thanks mình là vui rồi

dùa bác tý thui mà hiiiiiiiiiiiiiiiiiii:D đúng trách mình nha

AppleWorm

Guitar Tour chơi hay bị out ra ngoài homescreen ko ah. Mình thấy
DDRS hay hơn nhìu với lại rất ổn định, mình chơi ko bị out bao giờ :D

IPHONE12

Em chơi Guitar chưa bị crash bao giờ hết á.Nhạc bên guitar hay hơn nhiều

Nhạc hay sao.DDS Thíc add nhạc nào vào nghe cũng đươợc.thi thoảng tui đổi nhạc mà nhạc VN lun nghê phê con tê tê

duc_son91

bạn ơi cho link media fire ih chứ megaupload mà ko có premium chắc dơn đến tết Công lun ...wá hehe thanks nhìu

tigerer

sao em cài rồi mà chỉ có 1 bản nhạc nhảy hoài à, mấy huynh chỉ em cách nào add nhạc vào với, con bạn gái em ghiền cái này lắm. Cám ơn mấy anh...

IPHONE12

sao em cài rồi mà chỉ có 1 bản nhạc nhảy hoài à, mấy huynh chỉ em cách nào add nhạc vào với, con bạn gái em ghiền cái này lắm. Cám ơn mấy anh...

Kiếm vài bản mp3 khoảng 1'30 chép vào var/mobilé/applition/xxx(trog đó xxx là mã của game )nhớ raname đúng file gốc của nó là ok.

yue

Check lại link cái coi chủ topic :-/ toàn limit là sao :(
Bạn change lại bằng link Mediafire cho mọi người dễ down đi ;) Thanks trước nha =D>