• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dancedance Revolution S

IPHONE12

rename đúng file gốc là sao bạn,mình ko hỉu lắm :(

tức là những file nhạc mp3 trog game khi bạn thay thế nó phải đổi tên file mp3 mới mà bạn muốn thay giống với tên file mp3 cũ trong game đó thì mới chạy được.hjểu hêm.hjhj

ThAngNgO_

tức là những file nhạc mp3 trog game khi bạn thay thế nó phải đổi tên file mp3 mới mà bạn muốn thay giống với tên file mp3 cũ trong game đó thì mới chạy được.hjểu hêm.hjhj

nghĩa là hồn thằng khác, xác thằng đấy >:)

AppleWorm

Hic down 1.1.3 khó quá, toàn bị đứt hoặc đứng giữa chừng :( Mod làm ơn cho link khác giúp nha :D

AppleWorm

Trùi mình biết ở đâu là mình moi ra rùi, nhưng mà khổ nỗi tìm hoài ko thấy trong folder DDRS.app .

infostdark

có cần phải " thuốc men " gì cho cái game này không các bác,nếu fai cần thuốc thì bác nào có cho em xin cái mail nha,em cũng khoái mấy thể loại game casual thế này