• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÁNH GIÁ HTC EVO 3D GSM

phamthaitl

@ các anh sử dụng evo 3D. Em vừa qua bên tinhte thấy một anh đang up bộ sex and zen 3D lên đấy. Cả bộ hơn 3G. Anh nào cần xem ko em dẫn link cho :))
bác cho link đi.chạy đc trên Evo thì tốt quá.

tommy_trant20

cuối năm lại có thêm 1 e htc nửa các mod chuẩn bị thêm 1 box nữa rồi bỏ evo 3d nhảy sang e này wa.HTC Runnymede.hihi

doquangduc

Well-Known Member
Evo mất giá rồi. Còn gần 12tr thôi. Chắc chờ 2tháng nữa 10tr ;))

Nghĩ lại cũng thấy xót tiền, nhưng bù lại được cảm giác sướng Bác Mão ạ. Được cái này mất cái kia mà Bác.

doquangduc

Well-Known Member
Từ từ sướng cũng đc mà anh :p

Bác Mão ở Móng Cái hả Bác, khi nào có điều kiện đi chợ Móng cái thì em alo Bác nhé. Hoặc khi nào Bác lên HN thì hú em, Nếu xuống được thì em Phi xuống gặp các Mod luôn.

conaidayem

Mọi người ơi ... sau gần 1 tháng xài EVO. Mọi người thấy sao rồi?
Em đang tính ngày mai dứt khoát đi mua em nì về. Mọi người thấy sao?

venusian

Moderator
Bác Mão ở Móng Cái hả Bác, khi nào có điều kiện đi chợ Móng cái thì em alo Bác nhé. Hoặc khi nào Bác lên HN thì hú em, Nếu xuống được thì em Phi xuống gặp các Mod luôn.

:) Nhà em ở Móng Cái. Ở ngay gần chợ cách chợ 1km nên thích đi lúc nào cũng đc anh ạ. Em bận lắm ko đi đc đâu cả. Lúc nào rảnh mời các anh tới Móng Cái chơi :p. Tí em pm số đt cho anh :)

nhattuong

Active Member
Anh ancola66 cho em hỏi. evo 3d bản GSM có tích hợp WiMAX 802.16 e không vậy ?

tommy_trant20

chà chà bất công các pro pda điều chạy wa bên box evo hết rồi làm bên box sensation bơ vơ có wa nhiều câu hỏi mà ko có ai giải đáp.hichic:((

NguyenTu

Super V.I.P
Một trong những chức năng quan trọng của Evo 3D là xem ảnh 3D không cần kính, tuy nhiên, màn hình hiển thị không được tốt khi xem ảnh 3D cộng với góc nhìn hẹp,... tạo cho người dùng một cảm giác nhức mắt khi nhìn.

ancola66

Super V.I.P
Một trong những chức năng quan trọng của Evo 3D là xem ảnh 3D không cần kính, tuy nhiên, màn hình hiển thị không được tốt khi xem ảnh 3D cộng với góc nhìn hẹp,... tạo cho người dùng một cảm giác nhức mắt khi nhìn.
He he he dạo này biến đi đâu mất tăm vậy:-? Dùng EVO 3D chưa vậy hay là vẫn khoái em LG:))